Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

GLC-BX-D= - 1000BASE-BX SFP, 1490NM

GLC-BX-D= - 1000BASE-BX SFP, 1490NM

✓ Mã sản phẩm: GLC-BX-D=
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

GLC-BX-D= - 1000BASE-BX SFP, 1490NM

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: GLC-BX-D= ?

Có 3 bình luận:
B
Bình
Cho mình xin thông số kỹ thuật của module quang Cisco GLC-BX-D= - 1000BASE-BX SFP, 1490NM bạn nhé
G
Hương GiangQuản trị viên

Chi tiết thông số kỹ thuật của module quang Cisco GLC-BX-D= - 1000BASE-BX SFP, 1490NM mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

P
Phước
module quang Cisco GLC-BX-D= - 1000BASE-BX SFP, 1490nm sẵn hàng không ad?
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco GLC-BX-D= - 1000BASE-BX SFP, 1490nm bên mình đang sẵn hàng bạn nhé, báo giá mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

T
Khánh Toàn
Module quang Cisco GLC-BX-D= của shop rất chất lượng, hoạt động tốt và ổn định, sau này có nhu cầu mình sẽ tiếp tục ủng hộ shop.
P
Như PhiQuản trị viên

Cảm ơn vì sự ủng hộ của bạn, chúng tôi cảm thấy rất vui khi nhận được phản hồi tích cực này. Hi vọng bạn sẽ tiếp tục ủng hộ CNTTSHOP nhiều nhiều hơn nữa trong thời gian tới.

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082