CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

GLC-BX-U= - 1000BASE-BX SFP, 1310NM

GLC-BX-U= - 1000BASE-BX SFP, 1310NM

✓ Mã sản phẩm: GLC-BX-U=
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

GLC-BX-U= - 1000BASE-BX SFP, 1310NM

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: GLC-BX-U= ?

Có 3 bình luận:
T
Lâm Tùng
Module quang Cisco GLC-BX-D= của shop rất chất lượng, hoạt động tốt và ổn định, sau này có nhu cầu mình sẽ tiếp tục ủng hộ shop.
5 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Cảm ơn vì sự ủng hộ của bạn, chúng tôi cảm thấy rất vui khi nhận được phản hồi tích cực này. Hi vọng bạn sẽ tiếp tục ủng hộ CNTTSHOP nhiều nhiều hơn nữa trong thời gian tới.

H
Hoa
Module quang Cisco GLC-BX-U= - 1000BASE-BX SFP, 1310nm bên shop phân phối bảo hành trong thời gian bao lâu?
6 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco GLC-BX-U= - 1000BASE-BX SFP, 1310nm bảo hành 12 tháng bạn nhé

K
Khải
Module quang Cisco GLC-BX-U= - 1000BASE-BX SFP, 1310NM được sử dụng cho thiết bị mạng Cisco nào em nhỉ?
6 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Danh sách thiết bị mạng Cisco sử dụng module quang Cisco GLC-BX-U= - 1000BASE-BX SFP, 1310NM em đã gửi qua mail, anh check inbox giúp em ạ

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370