CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

GLC-BX40-D-I= - 1000BASE-BX40 SFP, 1550NM

GLC-BX40-D-I= - 1000BASE-BX40 SFP, 1550NM

✓ Mã sản phẩm: GLC-BX40-D-I=
✓ Tình trạng: Còn Hàng
GLC-BX40-D-I= Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

GLC-BX40-D-I= - 1000BASE-BX40 SFP, 1550NM

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: GLC-BX40-D-I= ?

Có 3 bình luận:
L
Ái Linh
Module quang Cisco GLC-BX40-D-I= của shop rất chất lượng, hoạt động tốt và ổn định, sau này có nhu cầu mình sẽ tiếp tục ủng hộ shop.
1 năm
P
Như PhiQuản trị viên

Cảm ơn vì sự ủng hộ của bạn, chúng tôi cảm thấy rất vui khi nhận được phản hồi tích cực này. Hi vọng bạn sẽ tiếp tục ủng hộ CNTTSHOP nhiều nhiều hơn nữa trong thời gian tới.

T
Thanh
module quang Cisco GLC-BX40-D-I= - 1000BASE-BX40 SFP, 1550nm cho tốc độ truyền dữ liệu tối đa bao nhiêu Gb thế bạn?
1 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco GLC-BX40-D-I= - 1000BASE-BX40 SFP, 1550nm cho tốc độ truyền dữ liệu tối đa 1Gbps bạn nhé

P
Phúc
Anh cần 2 chiếc module quang Cisco GLC-BX40-D-I= - 1000BASE-BX40 SFP, 1550NM, báo giá nhanh em nhé
1 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 2 chiếc module quang Cisco GLC-BX40-D-I= - 1000BASE-BX40 SFP, 1550NM em đã gửi qua mail, anh vui lòng check inbox giúp em ạ

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370