Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0979 925 386

Hà Nội: NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. ● HCM: Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM. ===> Đơn Vị Hàng Đầu Trong Lĩnh Vực Cung Cấp Thiết Bị Security - Network - Wifi - CCTV - Conference - Máy chủ Server - Lưu trữ Storge.
Thiết bị mạng: 0966 658 525 - 0979 925 386 Máy chủ Server: 0866 176 188 - 0968 498 887 Purchase: 096 350 6565
Danh mục sản phẩm

GLC-FE-100LX-RGD= - 100Mbps Single Mode Rugged SFP

GLC-FE-100LX-RGD= - 100Mbps Single Mode Rugged SFP

✓ Mã sản phẩm: GLC-FE-100LX-RGD=
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

GLC-FE-100LX-RGD= - 100Mbps Single Mode Rugged SFP

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: GLC-FE-100LX-RGD= ?

Có 3 bình luận:
T
Thái
Chào shop. Shop cho mình xin báo giá của module quang SFP Cisco GLC-FE-100LX-RGD= nhé
P
Như PhiQuản trị viên

Chào bạn. Báo giá của module quang SFP GLC-FE-100LX-RGD= đã được gửi vào gmail của bạn, bạn vui lòng check mail nhé. Nếu cần hỗ trợ gì thêm, hãy liên hệ trực tiếp với chúng tôi qua hotline nhé

K
Khang
Chế độ bảo hành cho module quang Cisco GLC-FE-100LX-RGD= này là như thế nào vậy shop ơi
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Cisco GLC-FE-100LX-RGD= được bảo hành 1 đổi 1 nếu bị lỗi trong thời gian 12 tháng nha bạn

H
Hiền
Module quang Cisco GLC-FE-100LX-RGD= của shop rất chất lượng, hoạt động tốt và ổn định, sau này có nhu cầu mình sẽ tiếp tục ủng hộ shop.
P
Như PhiQuản trị viên

Cảm ơn vì sự ủng hộ của bạn, chúng tôi cảm thấy rất vui khi nhận được phản hồi tích cực này. Hi vọng bạn sẽ tiếp tục ủng hộ CNTTSHOP nhiều nhiều hơn nữa trong thời gian tới.

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082