GRWIC-D-ES-2S-8PC Cisco EtherSwitch 8x 10/100T (4 PoE) ports + 2 100/1000 SFP

Cisco GRWIC-D-ES-2S-8PC Ethernet Switch 8xFE RJ45 ports (Power over Ethernet [PoE] support on first 4 ports) 1xGE combo port, 1xGE fiber Small Form-Factor Pluggable (SFP) port Line Module Card
Mã sản phẩm: GRWIC-D-ES-2S-8PC
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Cisco GRWIC-D-ES-2S-8PC EtherSwitch 8x 10/100T (4 PoE) ports + 2 100/1000 SFP

Cisco Part Number            : GRWIC-D-ES-2S-8PC
Cisco Spare Part Number  : GRWIC-D-ES-2S-8PC=
List Price                            : $2,600

Giá bán                               : Liên hệ
Bảo hành                            : 12 tháng
Made In                              : Asia

Cisco GRWIC-D-ES-2S-8PC EtherSwitch 8x 10/100T (4 PoE) ports + 2 100/1000 SFP

Thông số kỹ thuật

Description

Specification

Performance

-  Forwarding bandwidth: 3.6 Gbps
-  Forwarding rate: 5.36Mpps
-  256-MB DDR2 SDRAM
-  Configurable up to 4000 MAC addresses
-  Configurable up to 2000 unicast routes
-  Configurable up to 1000 IGMP groups and multicast routes
-  Configurable maximum transmission unit (MTU) of up to 9000 bytes, for bridging on Gigabit Ethernet ports, and up to 1518 bytes for bridging and routing on Fast Ethernet ports

Indicators

-  Per-port status LEDs: Link integrity, port disabled, and activity indications
-  System-status LED: System activity, system integrity,
-  PoE activity, PoE integrity, and PoE disabled

Dimensions (H x W x D)

-  3.0 x 4.0 x 7.8 in. (7.62 x 10.16 x 19.8 cm)

Module height

-  Double-wide GRWIC

Weight

-  2.1lbs (0.95kg)

Power consumption

7 Watts (with no PoE devices)

Environmental substation compliance

-  IEC 61850-3 (reference certificate of approval)
-  IEEE1613 (reference certificate of approval)

EMC interface immunity

-  IEC61000-4-2 [Criteria A—Class 2] – On optical interfaces
-  IEC61000-4-3/ENV50204 [Criteria A]
-  IEC61000-4-4 [Criteria A/Criteria B]
-  IEC61000-4-5 [Criteria B]
-  IEC61000-4-6 [Criteria A]

Standard electromagnetic emissions certifications

-  FCC Part 15 Class A
-  EN 55022B Class A (CISPR22 Class A)
-  EN 55024
-  EN 300 386
-  VCCI Class I
-  AS/NZS 3548 Class A or AS/NZS CISPR22 Class A
-  KCC
-  CE Marking

Standard safety certifications

-  UL 60950-1
-  CSA 60950-1
-  EN 60950-1
-  IEC 60950-1

Storage environment

-  Temperature: -40 to +85 ºC

Module quang sử dụng cho Module Card GRWIC-D-ES-2S-8PC

Part Number

Specification

SFP Type

Max Distance

Cable Type

Temp Range*

DOM Support

GLC-FE-100FX-RGD=

100BASE-FX

FE

2km

MMF

IND

Yes

GLC-FE-100LX-RGD

100BASE-LX10

FE

10km

SMF

IND

Yes

GLC-FE-T-I=

100BASE-T

FE

100m

Copper

IND

NA

GLC-FE-100FX=

100BASE-FX

FE

2km

SMF

COM

No

GLC-FE-100LX=

100BASE-LX10

FE

10km

SMF

COM

No

GLC-FE-100EX=

100BASE-EX

FE

40km

SMF

COM

No

GLC-FE-100ZX=

100BASE-ZX

FE

80km

SMF

COM

No

GLC-FE-100BX-D=

100BASE-BX10

FE

10km

SMF

COM

No

GLC-FE-100BX-U=

100BASE-BX10

FE

10km

SMF

COM

Yes

GLC-SX-MM-RGD=

1000BASE-SX

GE

550m

MMF

IND

Yes

GLC-LX-SM-RGD=

1000BASE-LX/LH

GE

550m/10km

MMF/SMF

IND

Yes

GLC-ZX-SM-RGD=

1000BASE-ZX

GE

70km

SMF

IND

Yes

GLC-BX40-U-I=

1000BASE-BX40

GE

40km

SMF

IND

Yes

GLC-BX40-D-I=

1000BASE-BX40

GE

40km

SMF

IND

Yes

GLC-BX40-DA-I=

1000BASE-BX40

GE

40km

SMF

IND

Yes

GLC-BX80-U-I=

1000BASE-BX80

GE

80km

SMF

IND

Yes

GLC-BX80-D-I=

1000BASE-BX80

GE

80km

SMF

IND

Yes

GLC-SX-MMD=

1000BASE-SX

GE

550m

MMF

EXT

Yes

GLC-LH-SMD=

1000BASE-LX/LH

GE

550m/10km

MMF/SMF

EXT

Yes

GLC-EX-SMD=

1000BASE-EX

GE

40km

SMF

EXT

Yes

GLC-ZX-SMD=

1000BASE-ZX

GE

70km

SMF

EXT

Yes

GLC-BX-D=

1000BASE-BX10

GE

10km

SMF

COM

Yes

GLC-BX-U=

1000BASE-BX10

GE

10km

SMF

COM

Yes

CWDM-SFP-xxxx= (8 freq)

CWDM 1000BASE-X

GE

 

SMF

COM

Yes

DWDM-SFP-xxxx= (40 freq)

DWDM 1000BASE-X

GE

 

SMF

COM

Yes

SFP-GE-S=

1000BASE-SX

GE

550m

MMF

EXT

Yes

SFP-GE-L=

1000BASE-LX/LH

GE

550m/10km

MMF/SMF

EXT

Yes

SFP-GE-Z=

1000BASE-ZX

GE

70km

SMF

EXT

Yes

GLC-SX-MM=

1000BASE-SX

GE

550m

MMF

COM

No

GLC-LH-SM=

1000BASE-LX/LH

GE

550m/10km

MMF/SMF

COM

No

GLC-ZX-SM=

1000BASE-ZX

GE

70km

SMF

COM

Yes

GLC-TE=

1000BASE-T

GE

100m

Copper

EXT

NA

GLC-T=

1000BASE-T

GE

100m

Copper

COM

NA

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #GRWIC-D-ES-2S-8PC ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.