H6Z29A HPE B-series 16Gb LW 25km FC SFP 1-pack Transceiver

Module quang HPE H6Z29A B-series 16Gb Long Wave 25km FC Fibre Channel SFP 1-pack Transceiver
Mã sản phẩm: H6Z29A
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

HPE H6Z29A B-series 16Gb LW 25km FC SFP 1-pack Transceiver

Aruba Product Number      : H6Z29A
List Price                             : $7,071

Tình trạng hàng hóa           : Mới 100%
Bảo hành                             : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang HPE H6Z29A​ được thiết kế cho các khách hàng yêu cầu mức độ kết nối, hiệu suất và độ tin cậy cao nhất từ ​​HPE SAN của họ. 

HPE H6Z29A B-series 16Gb LW 25km FC SFP 1-pack Transceiver

Module quang Aruba H6Z29A SFP+ được sử dụng cho các dòng SAN hoặc Storage của HPE

Thông số kỹ thuật của module quang Aruba H6Z29A

PE Genuine H6Z29A Vendor Name HPE
Form Type SFP+ Max Data Rate 14.025 Gbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance* 25km
Interface LC duplex Optical Components DFB 1310nm
Cable Type SMF DOM Support Yes

Module quang Aruba H6Z29A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của Aruba:

  • Brocade 16Gb SAN Switch for HPE BladeSystem c-Class
  • Brocade 16Gb Fibre Channel SAN Switch Module for HPE Synergy
  • HPE Virtual Connect SE 16Gb FC Module for HPE Synergy
  • HPE SN3000B Fibre Channel Switch
  • HPE StoreFabric SN3600B Fibre Channel Switch
  • HPE SN4000B SAN Extension Switch
  • HPE SN6000B Fibre Channel Switch
  • HPE StoreFabric SN6500B Fibre Channel Switch
  • HPE StoreFabric SN6600B Fibre Channel Switch
  • HPE StoreFabric SN6650B Fibre Channel Switch
  • HPE StoreFabric B-series SAN Director Switch Family

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #H6Z29A ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.