CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

H6Z29A HPE B-series 16Gb LW 25km FC SFP 1-pack Transceiver

Module quang HPE H6Z29A B-series 16Gb Long Wave 25km FC Fibre Channel SFP 1-pack Transceiver

✓ Mã sản phẩm: H6Z29A
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

HPE H6Z29A B-series 16Gb LW 25km FC SFP 1-pack Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE H6Z29A​ được thiết kế cho các khách hàng yêu cầu mức độ kết nối, hiệu suất và độ tin cậy cao nhất từ ​​HPE SAN của họ. 

HPE H6Z29A B-series 16Gb LW 25km FC SFP 1-pack Transceiver

Module quang Aruba H6Z29A SFP+ được sử dụng cho các dòng SAN hoặc Storage của HPE

Thông số kỹ thuật của module quang Aruba H6Z29A

PE Genuine H6Z29A Vendor Name HPE
Form Type SFP+ Max Data Rate 14.025 Gbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance* 25km
Interface LC duplex Optical Components DFB 1310nm
Cable Type SMF DOM Support Yes

Module quang Aruba H6Z29A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của Aruba:

  • Brocade 16Gb SAN Switch for HPE BladeSystem c-Class
  • Brocade 16Gb Fibre Channel SAN Switch Module for HPE Synergy
  • HPE Virtual Connect SE 16Gb FC Module for HPE Synergy
  • HPE SN3000B Fibre Channel Switch
  • HPE StoreFabric SN3600B Fibre Channel Switch
  • HPE SN4000B SAN Extension Switch
  • HPE SN6000B Fibre Channel Switch
  • HPE StoreFabric SN6500B Fibre Channel Switch
  • HPE StoreFabric SN6600B Fibre Channel Switch
  • HPE StoreFabric SN6650B Fibre Channel Switch
  • HPE StoreFabric B-series SAN Director Switch Family

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: H6Z29A ?

Có 10 bình luận:
H
Hiện
Báo giá tốt nhất 20c Module quang HPE H6Z29A B-series 16Gb Long Wave 25km FC Fibre Channel SFP 1-pack Transceiver này nhé
2 năm
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá tốt nhất Module quang HPE H6Z29A B-series 16Gb Long Wave 25km FC Fibre Channel SFP 1-pack Transceiver đã được đến mail của bạn

C
Diệu Chi
HPE H6Z29A B-series 16Gb LW 25km FC SFP 1-pack Transceiver dùng được cho mấy con dòng HPE StoreFabric SN6600B Fibre Channel Switch không shop?
2 năm
P
Như PhiQuản trị viên

HPE H6Z29A B-series 16Gb LW 25km FC SFP 1-pack Transceiver dùng được cho mấy con dòng HPE StoreFabric SN6600B Fibre Channel Switch bạn nhé

H
Huyền
Xin báo giá Module quang HPE H6Z29A B-series 16Gb Long Wave 25km FC Fibre Channel SFP 1-pack Transceiver này nhé
2 năm
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá tốt nhất Module quang HPE H6Z29A B-series 16Gb Long Wave 25km FC Fibre Channel SFP 1-pack Transceiver đã được đến mail của bạn

K
Kiên
HPE H6Z29A B-series 16Gb LW 25km FC SFP 1-pack Transceiver này có dùng được cho con C8R44A - HP SN6500B 96/48 PowerPack+ FC Switch không ad?
2 năm
P
Như PhiQuản trị viên

HPE H6Z29A B-series 16Gb LW 25km FC SFP 1-pack Transceiver này có dùng được cho con C8R44A - HP SN6500B 96/48 PowerPack+ FC Switch bạn nhé

P
Phú
Thấy công ty phân phối module quang HPE các loại, báo giá H6Z29A HPE B-series 16Gb LW 25km FC SFP 1-pack Transceiver em nhé
2 năm
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá tốt nhất Module quang HPE H6Z29A B-series 16Gb Long Wave 25km FC Fibre Channel SFP 1-pack Transceiver đã được đến mail của bạn

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370