Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

H6Z29A HPE B-series 16Gb LW 25km FC SFP 1-pack Transceiver

Module quang HPE H6Z29A B-series 16Gb Long Wave 25km FC Fibre Channel SFP 1-pack Transceiver

✓ Mã sản phẩm: H6Z29A
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

HPE H6Z29A B-series 16Gb LW 25km FC SFP 1-pack Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE H6Z29A​ được thiết kế cho các khách hàng yêu cầu mức độ kết nối, hiệu suất và độ tin cậy cao nhất từ ​​HPE SAN của họ. 

HPE H6Z29A B-series 16Gb LW 25km FC SFP 1-pack Transceiver

Module quang Aruba H6Z29A SFP+ được sử dụng cho các dòng SAN hoặc Storage của HPE

Thông số kỹ thuật của module quang Aruba H6Z29A

PE Genuine H6Z29A Vendor Name HPE
Form Type SFP+ Max Data Rate 14.025 Gbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance* 25km
Interface LC duplex Optical Components DFB 1310nm
Cable Type SMF DOM Support Yes

Module quang Aruba H6Z29A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của Aruba:

  • Brocade 16Gb SAN Switch for HPE BladeSystem c-Class
  • Brocade 16Gb Fibre Channel SAN Switch Module for HPE Synergy
  • HPE Virtual Connect SE 16Gb FC Module for HPE Synergy
  • HPE SN3000B Fibre Channel Switch
  • HPE StoreFabric SN3600B Fibre Channel Switch
  • HPE SN4000B SAN Extension Switch
  • HPE SN6000B Fibre Channel Switch
  • HPE StoreFabric SN6500B Fibre Channel Switch
  • HPE StoreFabric SN6600B Fibre Channel Switch
  • HPE StoreFabric SN6650B Fibre Channel Switch
  • HPE StoreFabric B-series SAN Director Switch Family

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: H6Z29A ?

Có 10 bình luận:
A
Kỳ Anh
Module quang HPE H6Z29A B-series 16Gb Long Wave 25km FC Fibre Channel SFP 1-pack Transceiver sẵn hàng không shop?
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE H6Z29A B-series 16Gb Long Wave 25km FC Fibre Channel SFP 1-pack Transceiver sẵn hàng bạn nhé

B
Bình
Module quang Aruba H6Z29A có dùng được cho con C8R42A HPE SN6500B 16Gb 96/96 Power Pack+ FC Switch không vậy?
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Aruba H6Z29A có dùng được cho con C8R42A HPE SN6500B 16Gb 96/96 Power Pack+ FC Switch bạn nhé

Q
Quốc
Báo giá gấp module quang Aruba H6Z29A B-series 16Gb LW 25km FC SFP 1-pack Transceiver này nhé
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá tốt nhất Module quang HPE H6Z29A B-series 16Gb Long Wave 25km FC Fibre Channel SFP 1-pack Transceiver đã được đến mail của bạn

K
Khánh
Module quang HPE H6Z29A B-series 16Gb LW 25km FC SFP 1-pack Transceiver bảo hành bao lâu vậy shop?
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE H6Z29A B-series 16Gb LW 25km FC SFP 1-pack Transceiver bảo hành 12 tháng bạn nhé

T
Thúy
Cần mua gấp module quang dùng cho con C8R43A - HP SN6500B 96/96 FC Switch, không biết module quang HPE H6Z29A này tương thích không ạ?
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE H6Z29A này tương thích với con C8R43A - HP SN6500B 96/96 FC Switch bạn nhé

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082