CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0868 142 066

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Handar SFP-1G-40KM Up to 2.125Gbps data links, 1310nm DFB laser

SFP-1G-40KM là Module quang Handar Up to 2.125Gbps Data Links, bước sóng 1310nm, khoảng cách truyền dẫn 40km, chuẩn đầu nối LC Duplex, đáp ứng tiêu chuẩn RoHS.

✓ Mã sản phẩm: SFP-1G-40KM
✓ Tình trạng: Còn Hàng
SFP-1G-40KM Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Handar SFP-1G-40KM

SFP-1G-40KM Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: SFP-1G-40KM ?

Có 19 bình luận:
N
Nguyên
Dùng Module quang Handar SFP-1G-40KM cho Thiết bị chuyển mạch Cisco CBS350-24T-4G-EU được không ạ?
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Handar SFP-1G-40KM tương thích với Thiết bị chuyển mạch Cisco CBS350-24T-4G-EU nhé bạn

T
Toàn
Cần gấp 25 cái module quang Handar SFP-1G-40KM, báo giá vào mail mình nhé
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Handar SFP-1G-40KM đã được gửi đến mail của bạn

T
Tuấn
Module quang Handar SFP-1G-40KM tương thích với Thiết bị chuyển mạch Cisco CBS250-16T-2G-EU không ad?
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Handar SFP-1G-40KM tương thích với Thiết bị chuyển mạch Cisco CBS250-16T-2G-EU nhé bạn

K
Khải
Module quang Handar SFP-1G-40KM là module quang singlemode hay multimode vậy bạn?
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Handar SFP-1G-40KM là module quang single mode nhé bạn

T
Trọng
Báo giá em 1 Switch Cisco CBS350-8T-E-2G và 24 module quang Handar SFP-1G-40KM vào mail nhé
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Thiết bị chuyển mạch Cisco CBS350-8T-E-2G và module quang Handar SFP-1G-40KM đã được gửi đến mail của bạn

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370