CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0868 142 066

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Handar SFP-1G-40KM-A Up to 1.25Gbps Data Links, 40km with 9/125µm SMF

Chuyên Phân Phối Module quang Handar SFP-1G-40KM-A Giá Rẻ, bước sóng Tx1310/Rx1550nm, khoảng cách truyền dẫn 40km, Laser FP+PIN, Simplex LC Connector.

✓ Mã sản phẩm: SFP-1G-40KM-A
✓ Tình trạng: Còn Hàng
SFP-1G-40KM-A Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Handar SFP-1G-40KM-A Tx1310/Rx1550nm

SFP-1G-40KM-A Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: SFP-1G-40KM-A ?

Có 18 bình luận:
M
Mai
Module quang Handar SFP-1G-40KM-A là module quang singlemode hay multimode vậy bạn?
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang  Handar SFP-1G-40KM-A Tx1310/Rx1550nm là module quang singlemode nhé bạn

N
Nhi
Dùng Module quang Handar SFP-1G-40KM-A cho switch Cisco CBS350-24T-4G-EU được không ạ?
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Handar SFP-1G-40KM-A tương thích với Thiết bị chuyển mạch Cisco CBS350-24T-4G-EU nhé bạn

T
Thi
Cần gấp 24 cái module quang Handar SFP-1G-40KM-A và SFP-1G-40KM-B, báo giá vào mail mình nhé
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá module quang Handar SFP-1G-40KM-A và SFP-1G-40KM-B đã được gửi đến mail của bạn

N
Nhân
Module quang Handar SFP-1G-40KM-A tương thích với Switch Cisco CBS250-16T-2G-EU không ad?
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Handar SFP-1G-40KM-A tương thích với Thiết bị chuyển mạch Cisco CBS250-16T-2G-EU nhé bạn

D
Đường
Báo giá em 2 Switch Cisco CBS350-8T-E-2G và 50 module quang Handar SFP-1G-40KM-A vào mail nhé
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Thiết bị chuyển mạch Cisco CBS350-8T-E-2G và module quang Handar SFP-1G-40KM-A đã được gửi đến mail của bạn

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370