J4853A Module quang HP X119 100M PC SC FX 2km MMF Transceiver

Phân phối Module quang HP J4853A X119 100M PC SC 100BASE-FX 2km Multi Mode MMF Transceiver dùng cho HP ProCurve 2300, 2500, 4100gl series chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: J4853A
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Module quang HP J4853A X119 100M PC SC FX 2km MMF Transceiver

HP Part Number          : J4853A
List Price                      : $279

Tình trạng hàng hóa   : Mới
Bảo hành                     : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang HP J4853A​ là transceiver Multi Mode, bước sóng 850nm, khoảng cách tối đa 2km, hai đầu kết nối SC. Module quang HP J4853A sử dụng cho các dòng switch HP ProCurve 2500 Series, HP ProCurve 4100gl Series, HP ProCurve 2300 Series

Module quang HP J4853A X119 100M PC SC FX 2km MMF Transceiver

Thông số kỹ thuật của module quang HP J4853A 

HP X119 100M PC SC FX Transceiver (J4853A)

HP X119 100M PC SC FX Transceiver: An HP format 100-megabit transceiver with SC connectors using FX technology.

Ports 1 SC 100BASE-FX port (IEEE 802.3u Type 100BASE-FX); Duplex: half or full
Dimensions 3.8(d) x 2.05(w) x 0.95(h) in. (9.65 x 5.21 x 2.41 cm)
Weight 0.09 lb. (0.04 kg)
Connectivity

Connector type: SC

Environment

Operating temperature: 32°F to 158°F (0°C to 70°C)

Operating relative humidity: 0% to 95%, noncondensing

Nonoperating/Storage temperature: -40°F to 185°F (-40°C to 85°C)

Nonoperating/Storage relative humidity: 0% to 95%, noncondensing

Altitude:up to 10,000 ft. (3 km)

Power consumption typical

1.1 W

Power consumption maximum

1.6 W

Cabling

Cable type: 62.5/125 µm or 50/125 µm (core/cladding) diameter, graded-index, low metal content, multimode fiber optic, complying with ITU-T G.651 and ISO/IEC 793-2 Type A1b or A1a, respectively

Maximum distance:2 km (full duplex) or 412 m (half duplex)

Notes

Full duplex only, when installed in unmanaged switches and HP E2500 Switch Series

Services Refer to the Hewlett Packard Enterprise website at http://www.hpe.com/networking/services for details on the service-level descriptions and product numbers. For details about services and response times in your area, please contact your local Hewlett Packard Enterprise sales office.

HP J4853A sử dụng cho các dòng switch sau của HP

  • HP ProCurve Switch 2500 Series
  • ProCurve Switch 4100gl Series
  • HP V2124 Switch
  • HP ProCurve Switch 2300 Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #J4853A ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.