J8440C Module quang HP X131 10G X2 10GBASE-CX4 Transceiver

Phân phối Module quang HP J8440C X131 10GBASE-CX4 Connector type CX4 X2 15m using CX4 cables Transceiver giá tốt, bảo hành 12 tháng

Mã sản phẩm: 20181003-112953
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang HP J8440C X131 10GBASE-CX4 X2 Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE J8440C​ là module quang chuẩn kết nối CX4, khoảng cách truyền dẫn khi sử dụng cable CX4 tối đa là 15m, 300m khi sử dụng media converters và multi mode cable.

Module quang HP J8440C X131 10GBASE-CX4 X2 Transceiver

SFP J8440C còn tương thích với rất nhiều card mạng 10G của HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 10G sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Streaming, Gaming ... Hoặc các kết nối Cluster, HA (High Avaliable) giữa hai Core Switch, hai Server hay hai Storage.

Thông số kỹ thuật của module quang HP J8440C 

HP X131 10G X2 CX4 Transceiver (J8440C)

HP X131 10G X2 CX4 Transceiver: An X2 format 10-gigabit CX4 transceiver.

Ports 1 CX4 10-GbE port (IEEE 802.3ak Type 10GBASE-CX4); Duplex: full only
Connectivity

Connector type CX4

Physical characteristics

Dimensions: 3.54(d) x 1.42(w) x 0.53(h) in. (8.99 x 3.61 x 1.35 cm)

Weight: 0.18 lb. (0.08 kg)

Transceiver form factor: X2

Environment

Operating temperature: 32ºF to 131ºF (0ºC to 55ºC)

Operating relative humidity: 15% to 95% @ 149ºF (65ºC), non-condensing

Nonoperating/Storage temperature: -40°F to 185°F (-40°C to 85°C)

Nonoperating/Storage relative humidity: 0% to 95%, noncondensing

Altitude:up to 10,000 ft. (3 km)

Cabling

Cable type :

- 15 m using CX4 cables
- 300 m using optical media converters and multimode fiber cable

Notes Use CX4 10-GbE cable (0.5-15 m)
Includes a single 0.5 m cable.
Services Refer to the Hewlett Packard Enterprise website at http://www.hpe.com/networking/services for details on the service-level descriptions and product numbers. For details about services and response times in your area, please contact your local Hewlett Packard Enterprise sales office.

Module quang HP J8440C được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HP:

  • Aruba 5400 zl Switch Series
  • HPE 3500 and 3500 yl Switch Series
  • HP 4200 vl Switch Series
  • HP 6200 Switch Series
  • HP E6400 cl Series
  • HPE 8200 zl Switch Series

★ Sản phẩm 20181003-112953 có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm 20181003-112953 CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán 20181003-112953 có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm 20181003-112953 cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua 20181003-112953 có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật 20181003-112953 chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #20181003-112953 ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.