J8440C Module quang HP X131 10G X2 10GBASE-CX4 Transceiver

Phân phối Module quang HP J8440C X131 10GBASE-CX4 Connector type CX4 X2 15m using CX4 cables Transceiver chính hãng giá tốt, bảo hành 12 tháng
Mã sản phẩm: 20181003-112953
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang HP J8440C X131 10GBASE-CX4 X2 Transceiver

HP Part Number          : J8440C
List Price                      : $816

Tình trạng hàng hóa   : Mới
Bảo hành                     : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang HPE J8440C​ là module quang chuẩn kết nối CX4, khoảng cách truyền dẫn khi sử dụng cable CX4 tối đa là 15m, 300m khi sử dụng media converters và multi mode cable.

Module quang HP J8440C X131 10GBASE-CX4 X2 Transceiver

SFP J8440C còn tương thích với rất nhiều card mạng 10G của HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 10G sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Streaming, Gaming ... Hoặc các kết nối Cluster, HA (High Avaliable) giữa hai Core Switch, hai Server hay hai Storage.

Thông số kỹ thuật của module quang HP J8440C 

HP X131 10G X2 CX4 Transceiver (J8440C)

HP X131 10G X2 CX4 Transceiver: An X2 format 10-gigabit CX4 transceiver.

Ports 1 CX4 10-GbE port (IEEE 802.3ak Type 10GBASE-CX4); Duplex: full only
Connectivity

Connector type CX4

Physical characteristics

Dimensions: 3.54(d) x 1.42(w) x 0.53(h) in. (8.99 x 3.61 x 1.35 cm)

Weight: 0.18 lb. (0.08 kg)

Transceiver form factor: X2

Environment

Operating temperature: 32ºF to 131ºF (0ºC to 55ºC)

Operating relative humidity: 15% to 95% @ 149ºF (65ºC), non-condensing

Nonoperating/Storage temperature: -40°F to 185°F (-40°C to 85°C)

Nonoperating/Storage relative humidity: 0% to 95%, noncondensing

Altitude:up to 10,000 ft. (3 km)

Cabling

Cable type :

- 15 m using CX4 cables
- 300 m using optical media converters and multimode fiber cable

Notes Use CX4 10-GbE cable (0.5-15 m)
Includes a single 0.5 m cable.
Services Refer to the Hewlett Packard Enterprise website at http://www.hpe.com/networking/services for details on the service-level descriptions and product numbers. For details about services and response times in your area, please contact your local Hewlett Packard Enterprise sales office.

Module quang HP J8440C được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HP:

  • Aruba 5400 zl Switch Series
  • HPE 3500 and 3500 yl Switch Series
  • HP 4200 vl Switch Series
  • HP 6200 Switch Series
  • HP E6400 cl Series
  • HPE 8200 zl Switch Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #20181003-112953 ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.