CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

J9054C Module quang HPE X111 100M SFP LC FX 1310nm 2km MMF Transceiver

Phân phối Module quang HPE J9054C X111 100M SFP LC 100BASE-FX 1310nm 2km Multi Mode MMF Transceiver giá tốt

✓ Mã sản phẩm: J9054C
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang HPE J9054C X111 100M SFP LC FX 1310nm 2km MMF Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE J9054C là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 2km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). 

Module quang HPE J9054C X111 100M SFP LC FX 1310nm 2km MMF Transceiver

 J9054C  là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.  

Thông số kỹ thuật của Module quang HPE J9054C

HPE X111 100M SFP LC FX Transceiver (J9054C) Ports 1 LC 100BASE-FX port (IEEE 802.3u Type 100BASE-FX); Duplex: half or full
Dimensions 2.7(w) x 0.54(d) x 0.48(h) in (6.86 x 1.37 x 1.22 cm)
Weight 0.07 lb (0.03 kg)
Operating temperature 32ºF to 158ºF (0ºC to 70ºC)
Operating relative humidity 5% to 95%
Nonoperating/Storage temperature -40ºF to 185ºF (-40ºC to 85ºC)
Nonoperating/Storage relative humidity 5% to 85%
Altitude up to 10,000 ft. (3 km)
Cabling

Cable type::
62.5/125 µm or 50/125 µm (core/cladding) graded-index, low metal content, multimode fiber optic, complying with ITU-T G.651 and ISO/IEC 793-2 Type A1b or A1a, respectively;

Maximum distance: 2 km (full duplex) or 412 m (half duplex)

Notes

Transmitter wavelength: 1310nm

Power consumption is 1.1 watt maximum.

For supported platforms and minimum software requirements to support this product, see the document titled "Support for the J9054B 100-FX SFP-LC Transceiver" on the " Mini-GBICs and SFPs" Manuals Web page.

Services

Refer to the Hewlett Packard Enterprise website at http://www.hpe.com/networking/services for details on the service-level descriptions and product numbers. For details about services and response times in your area, please contact your local Hewlett Packard Enterprise sales office.

Module quang HPE J9054C được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

  • HPE X11x 100M SFP LC Transceivers
  • HP 2510 Switch Series
  • HP 2520 Switch Series
  • HP ProCurve Switch 2800 Series
  • HP 2810 Switch Series
  • HP ProCurve Switch 2900 Series
  • HP 6600 Switch Series
  • HP 2910 al Switch Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: J9054C ?

Có 11 bình luận:
K
Kiện

Mình cần 8 chiếc module quang HPE J9054C dùng cho Switch Aruba JL261A, báo giá nhanh ad nhé

2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 8 chiếc module quang HPE J9054C dùng cho Switch Aruba JL261A mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

N
Niệm
Bước sóng của module quang HPE J9054C là bao nhiêu vậy ạ?
9 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE J9054C X111 100M SFP LC FX 1310nm 2km MMF Transceiver có bước sóng 1310nm bạn nhé

L
Lộc
Module quang HPE J9054C dùng cho con Switch Aruba J9783A 2530 8 Ports 10/100, 2 Combo Uplink Ports được không ad?
9 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE J9054C X111 100M SFP LC FX 1310nm 2km MMF Transceiver tương thích với Thiết bị chuyển mạch Aruba J9783A 2530 8 Ports 10/100, 2 Combo Uplink Ports bạn nhé

D
Đăng
Báo giá gấp 15c Module quang HPE J9054C dùng cho con Switch Aruba J9781A 2530 48 Ports 10/100, 4 GE Uplink nhé
9 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang HPE J9054C X111 100M SFP LC FX 1310nm 2km MMF Transceiver dùng cho Thiết bị chuyển mạch Aruba J9781A 2530 48 Ports 10/100, 4 GE Uplink đã được gửi đến mail của bạn

L
Lâm
Module quang HPE J9054C dùng đầu connector gì ạ?
9 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE J9054C X111 100M SFP LC FX 1310nm 2km MMF Transceiver sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370