J9054C Module quang HPE X111 100M SFP LC FX 1310nm 2km MMF Transceiver

Phân phối Module quang HPE J9054C X111 100M SFP LC 100BASE-FX 1310nm 2km Multi Mode MMF Transceiver giá tốt

Mã sản phẩm: J9054C
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang HPE J9054C X111 100M SFP LC FX 1310nm 2km MMF Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE J9054C là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 2km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). 

Module quang HPE J9054C X111 100M SFP LC FX 1310nm 2km MMF Transceiver

 J9054C  là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.  

Thông số kỹ thuật của Module quang HPE J9054C

HPE X111 100M SFP LC FX Transceiver (J9054C) Ports 1 LC 100BASE-FX port (IEEE 802.3u Type 100BASE-FX); Duplex: half or full
Dimensions 2.7(w) x 0.54(d) x 0.48(h) in (6.86 x 1.37 x 1.22 cm)
Weight 0.07 lb (0.03 kg)
Operating temperature 32ºF to 158ºF (0ºC to 70ºC)
Operating relative humidity 5% to 95%
Nonoperating/Storage temperature -40ºF to 185ºF (-40ºC to 85ºC)
Nonoperating/Storage relative humidity 5% to 85%
Altitude up to 10,000 ft. (3 km)
Cabling

Cable type::
62.5/125 µm or 50/125 µm (core/cladding) graded-index, low metal content, multimode fiber optic, complying with ITU-T G.651 and ISO/IEC 793-2 Type A1b or A1a, respectively;

Maximum distance: 2 km (full duplex) or 412 m (half duplex)

Notes

Transmitter wavelength: 1310nm

Power consumption is 1.1 watt maximum.

For supported platforms and minimum software requirements to support this product, see the document titled "Support for the J9054B 100-FX SFP-LC Transceiver" on the " Mini-GBICs and SFPs" Manuals Web page.

Services

Refer to the Hewlett Packard Enterprise website at http://www.hpe.com/networking/services for details on the service-level descriptions and product numbers. For details about services and response times in your area, please contact your local Hewlett Packard Enterprise sales office.

Module quang HPE J9054C được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

  • HPE X11x 100M SFP LC Transceivers
  • HP 2510 Switch Series
  • HP 2520 Switch Series
  • HP ProCurve Switch 2800 Series
  • HP 2810 Switch Series
  • HP ProCurve Switch 2900 Series
  • HP 6600 Switch Series
  • HP 2910 al Switch Series

So sánh với các sản phẩm tương tự khác

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #J9054C ?

Có 10 bình luận:
N
Niệm
Bước sóng của module quang HPE J9054C là bao nhiêu vậy ạ?
13 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE J9054C X111 100M SFP LC FX 1310nm 2km MMF Transceiver có bước sóng 1310nm bạn nhé

L
Lộc
Module quang HPE J9054C dùng cho con Switch Aruba J9783A 2530 8 Ports 10/100, 2 Combo Uplink Ports được không ad?
13 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE J9054C X111 100M SFP LC FX 1310nm 2km MMF Transceiver tương thích với Thiết bị chuyển mạch Aruba J9783A 2530 8 Ports 10/100, 2 Combo Uplink Ports bạn nhé

D
Đăng
Báo giá gấp 15c Module quang HPE J9054C dùng cho con Switch Aruba J9781A 2530 48 Ports 10/100, 4 GE Uplink nhé
13 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang HPE J9054C X111 100M SFP LC FX 1310nm 2km MMF Transceiver dùng cho Thiết bị chuyển mạch Aruba J9781A 2530 48 Ports 10/100, 4 GE Uplink đã được gửi đến mail của bạn

L
Lâm
Module quang HPE J9054C dùng đầu connector gì ạ?
13 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE J9054C X111 100M SFP LC FX 1310nm 2km MMF Transceiver sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) bạn nhé

H
Hiền
Cần mua mudule quang HPE dùng cho con Switch Aruba JL356A 2540 24 Ports 10/100/1000 PoE+ 370W, 4 SFP+ Uplink, không biết Module quang HPE J9054C này dùng được không ạ?
13 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE J9054C X111 100M SFP LC FX 1310nm 2km MMF Transceiver này tương thích với Thiết bị chuyển mạch Aruba JL356A 2540 24 Ports 10/100/1000 PoE+ 370W, 4 SFP+ Uplink bạn nhé

H
Hoa
Báo giá tốt nhất 15c module quang HPE J9054C X111 100M SFP LC FX 1310nm 2km MMF Transceiver vào mail mình nhé
13 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá tốt nhất module quang HPE J9054C X111 100M SFP LC FX 1310nm 2km MMF Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

L
Linh
Module quang HPE J9054C X111 100M SFP LC FX 1310nm 2km MMF Transceiver bảo hành bao lâu ạ?
13 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE J9054C X111 100M SFP LC FX 1310nm 2km MMF Transceiver bảo hành 12 tháng bạn nhé

N
Ngọc
Module quang HPE J9054C dùng cho mấy con Switch Aruba 2530 được không ạ?
13 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE J9054C X111 100M SFP LC FX 1310nm 2km MMF Transceiver dùng được cho dòng Switch Aruba 2530 bạn nhé

H
Huấn
Báo giá 12c Module quang J9054C và 6 sợi dây nhảy quang Single Mode LC-LC 5m vào mail mình nhé
13 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang HPE J9054C X111 100M SFP LC FX 1310nm 2km MMF Transceiver và dây nhảy quang Single Mode LC-LC 5m đã được gửi đến mail của bạn

N
Nhã
Module quang HPE J9054C tương thích Switch Aruba JL070A 2530 8 Port PoE+ Internal PS, 2 Combo Uplink không ạ?
13 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE J9054C X111 100M SFP LC FX 1310nm 2km MMF Transceiver tương thích với thiết bị chuyển mạch  Aruba JL070A 2530 8 Port PoE+ Internal PS, 2 Combo Uplink bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.