J9054C Module quang HPE X111 100M SFP LC FX 1310nm 2km MMF Transceiver

Phân phối Module quang HPE J9054C X111 100M SFP LC 100BASE-FX 1310nm 2km Multi Mode MMF Transceiver chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: J9054C
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Module quang HPE J9054C X111 100M SFP LC FX 1310nm 2km MMF Transceiver

HPE Part Number         : J9054C
List Price                       : $199

Tình trạng hàng hóa    : Mới, Nguyên hộp 
Bảo hành                      : 12 tháng 1 đổi 1
Stock                             : Hàng có sẵn, số lượng nhiều

Module quang HPE J9054C là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 2km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). 

Module quang HPE J9054C X111 100M SFP LC FX 1310nm 2km MMF Transceiver

 J9054C  là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.  

Thông số kỹ thuật của Module quang HPE J9054C

HPE X111 100M SFP LC FX Transceiver (J9054C) Ports 1 LC 100BASE-FX port (IEEE 802.3u Type 100BASE-FX); Duplex: half or full
Dimensions 2.7(w) x 0.54(d) x 0.48(h) in (6.86 x 1.37 x 1.22 cm)
Weight 0.07 lb (0.03 kg)
Operating temperature 32ºF to 158ºF (0ºC to 70ºC)
Operating relative humidity 5% to 95%
Nonoperating/Storage temperature -40ºF to 185ºF (-40ºC to 85ºC)
Nonoperating/Storage relative humidity 5% to 85%
Altitude up to 10,000 ft. (3 km)
Cabling

Cable type::
62.5/125 µm or 50/125 µm (core/cladding) graded-index, low metal content, multimode fiber optic, complying with ITU-T G.651 and ISO/IEC 793-2 Type A1b or A1a, respectively;

Maximum distance: 2 km (full duplex) or 412 m (half duplex)

Notes

Transmitter wavelength: 1310nm

Power consumption is 1.1 watt maximum.

For supported platforms and minimum software requirements to support this product, see the document titled "Support for the J9054B 100-FX SFP-LC Transceiver" on the " Mini-GBICs and SFPs" Manuals Web page.

Services

Refer to the Hewlett Packard Enterprise website at http://www.hpe.com/networking/services for details on the service-level descriptions and product numbers. For details about services and response times in your area, please contact your local Hewlett Packard Enterprise sales office.

Module quang HPE J9054C được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

  • HPE X11x 100M SFP LC Transceivers
  • HP 2510 Switch Series
  • HP 2520 Switch Series
  • HP ProCurve Switch 2800 Series
  • HP 2810 Switch Series
  • HP ProCurve Switch 2900 Series
  • HP 6600 Switch Series
  • HP 2910 al Switch Series

Quý khác hàng có thể tham khảo thêm Part SFP J9054C-OEM có giá thành thấp hơn, tương thích 100% với switch HP

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #J9054C ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.