CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

JD084A Module quang HP X160 2.5G SFP LC 1310nm 2km Transceiver

Phân phối Module quang HP JD084A X160 2.5G SFP LC OC-48/STM-16 SR-1 1310nm 2km Single Mode SMF Transceiver sử dụng cho HP 8800 Router giá tốt

✓ Mã sản phẩm: JD084A
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang HP JD084A X160 2.5G SFP LC 1310nm 2km Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE JD084A​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 2km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) với tốc độ 2,5G.

Module quang HP JD084A X160 2.5G SFP LC 1310nm 2km Transceiver

Transceiver JD084A​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode. 

Thông số kỹ thuật của module quang HP JD084A 

HPE Genuine JD084A Vendor Name HP
Form Type SFP Max Data Rate 2.488Gbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance 2km
Interface LC duplex Optical Components FP 1310nm
Cable Type SMF DOM Support Yes
TX Power -10~-3dBm Receiver Sensitivity < -18dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F) Protocols MSA Compliant

Module quang HP JD084A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HP:

  • HP 8800 Router Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: JD084A ?

Có 10 bình luận:
K
Khôn
Module quang HP JD084A có sẵn hàng không shop?
9 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HP JD084A X160 2.5G SFP LC 1310nm 2km Transceiver sẵn hàng nhé bạn

T
Thanh
Module quang HP JD084A giá bao nhiêu vậy ad?
9 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang HP JD084A X160 2.5G SFP LC 1310nm 2km Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

H
Hóa
Module quang HP JD084A dùng được cho dòng HP 8800 Router Series không ạ?
9 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HP JD084A X160 2.5G SFP LC 1310nm 2km Transceiver dùng được cho dòng HP 8800 Router Series bạn nhé

A
Kỳ Anh
Module quang HP JD084A X160 2.5G SFP LC 1310nm 2km Transceiver bảo hành bao lâu ạ?
9 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HP JD084A X160 2.5G SFP LC 1310nm 2km Transceiver bảo hành 12 tháng nhé bạn

H
Hùng
Bước sóng của Module quang HP JD084A là bao nhiêu vậy ad?
9 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HP JD084A X160 2.5G SFP LC 1310nm 2km Transceiver có bước sóng là 1310nm bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370