JD498A Module quang HP X110 100M SFP LC LX10 1310nm 10km Transceiver

Phân phối Module quang HP JD498A X110 100BASE-LX10 SFP LC Duplex 1310nm 10km Single Mode SMF Transceiver chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: JD498A
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang HP JD498A X110 100M SFP LC LX10 1310nm 10km Transceiver

HP Part Number          : JD498A
List Price                      : $359

Tình trạng hàng hóa   : Mới
Bảo hành                     : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang HPE JD498A​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) với tốc độ 100Mbps.

Module quang HP JD498A X110 100M SFP LC LX10 1310nm 10km Transceiver

Transceiver JD498A​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode. 

Thông số kỹ thuật của module quang HP JD498A 

HP X110 100M SFP LC LX10 Transceiver(JD498A)

A small form-factor pluggable (SFP) 100Mb/s transceiver that provides a full duplex 100Mb/s solution for up to 10km on a single mode cable.

Ports 1 LC 100 Mbps LX10 port
Connector type LC
Wavelength 1310 nm
Dimensions 2.17(d) x 0.6(w) x 0.46(h) in. (5.51 x 1.52 x 1.17 cm)
Full configuration weight 0.04 lb. (0.02 kg)
Power consumption typical 0.8 W
Power consumption maximum 1.0 W
Cabling Maximum distance: 10km
Fiber type Single Mode
Services Refer to the HP website at www.hp.com/networking/services for details on the service-level descriptions and product numbers. For details about services and response times in your area, please contact your local HP sales office.

Module quang HP JD498A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HP:

  • HP 4500 Switch Series
  • HP 4500G Switch Series
  • HP 4510G Switch Series
  • HP 4800G Switch Series
  • HP 5500 Switch Series
  • HP E5500G Switch Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JD498A ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.