CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

JF831A Module quang HP X120 622M SFP LC LH 80km Transceiver

Phân phối Module quang HP JF831A X120 622M OC-12/STM-4 LR-2 SFP LC LH Single Mode SMF 1550nm 80km Transceiver giá tốt

✓ Mã sản phẩm: JF831A
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang HP JF831A X120 622M SFP LC LH 80km Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE JF831A​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1550 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 80km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) với tốc độ 622Mbps.

Module quang HP JF831A X120 622M SFP LC LH 80km Transceiver

Transceiver JF831A​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode. 

Thông số kỹ thuật của module quang HP JF831A 

HP X120 622M SFP LC LH 80km Transceiver (JF831A)

JF831A HP X120 622M SFP LC LH 80km Transceiver that
provides a full duplex Gigabit solution up to 80km on Single Mode fiber.

Ports 1 LC 622BASE-LH port
Connector type LC
Wavelength 1550 nm
Dimensions 2.17(d) x 0.6(w) x 0.46(h) in. (5.51 x 1.52 x 1.17 cm)
Full configuration weight 0.04 lb. (0.02 kg)
Power consumption typical 0.8 W
Power consumption maximum 1.0 W
Cabling Maximum distance: 80km
Fiber type Single Mode
Services Refer to the HP website at www.hp.com/networking/services for details on the service-level descriptions and product numbers. For details about services and response times in your area, please contact your local HP sales office.

Module quang HP JF831A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HP:

  • HP 8800 Router Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: JF831A ?

Có 10 bình luận:
C
Cường
Module quang HP JF831A có sẵn hàng không shop?
8 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HP JF831A X120 622M SFP LC LH 80km Transceiver sẵn hàng nhé bạn

V
Việt
Module quang HP JF831A giá bao nhiêu vậy ad?
8 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang HP JF831A X120 622M SFP LC LH 80km Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

L
Linh
Module quang HP JF831A dùng được cho dòng HP 8800 Router Series không ạ?
8 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HP JF831A X120 622M SFP LC LH 80km Transceiver dùng được cho dòng HP 8800 Router Series bạn nhé

T
Trung
Module quang HP JF831A X120 622M SFP LC LH 80km Transceiver bảo hành bao lâu ạ?
8 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HP JF831A X120 622M SFP LC LH 80km Transceiver bảo hành 12 tháng nhé bạn

T
Thông
Bước sóng của Module quang HP JF831A là bao nhiêu vậy ad?
8 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Bước sóng của Module quang HP JF831A X120 622M SFP LC LH 80km Transceiver là 1550nm bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370