CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

JF832A Module quang HP X120 100M/1G SFP LC LX 1310nm 10km Transceiver

Phân phối Module quang HP JF832A X120 1000BASE-LX SFP LC Duplex 1310nm 10km Single Mode SMF Transceiver giá tốt

✓ Mã sản phẩm: JF832A
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang HP JF832A X120 100M/1G SFP LC LX 1310nm 10km Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE JF832A​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) với tốc độ 1Gbps.

Module quang HP JF832A X120 100M/1G SFP LC LX 1310nm 10km Transceiver

Transceiver JF832A​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode. 

Thông số kỹ thuật của module quang HP JF832A 

HP X120 100M/1G SFP LC LX Transceiver (JF832A)

JF832A HP X120 100M/1G SFP LC LX Transceiver that
provides a full duplex Gigabit solution up to 10km on Single Mode fiber.

Ports 1 LC 1000BASE-LX port
Connector type LC
Wavelength 1310 nm
Dimensions 2.17(d) x 0.6(w) x 0.46(h) in. (5.51 x 1.52 x 1.17 cm)
Full configuration weight 0.04 lb. (0.02 kg)
Power consumption typical 0.8 W
Power consumption maximum 1.0 W
Cabling Maximum distance: 10km
Fiber type Single Mode
Services Refer to the HP website at www.hp.com/networking/services for details on the service-level descriptions and product numbers. For details about services and response times in your area, please contact your local HP sales office.

Module quang HP JF832A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HP:

  • HP 9500 Switch Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: JF832A ?

Có 10 bình luận:
N
Ngọc
Xin báo giá 8c Module quang HP JF832A X120 100M/1G SFP LC LX 1310nm 10km Transceiver vào mail nhé
9 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang HP JF832A X120 100M/1G SFP LC LX 1310nm 10km Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

T
Thùy
Đầu connector của Module quang HP JF832A là gì ạ?
9 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HP JF832A X120 100M/1G SFP LC LX 1310nm 10km Transceiver sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) bạn nhé

C
Châu

Báo giá tốt nhất mình 5c Module quang HP JF832A dùng cho HP 9500 Switch Series nhé

9 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang HP JF832A X120 100M/1G SFP LC LX 1310nm 10km Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

K
Kiệt
Module quang HP JF832A truyền được bao xa vậy ad?
9 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HP JF832A X120 100M/1G SFP LC LX 1310nm 10km Transceiver có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km bạn nhé

L
Luân
Xin báo giá Module quang HP JF832A X120 100M/1G SFP LC LX 1310nm 10km Transceiver này nhé
9 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang HP JF832A X120 100M/1G SFP LC LX 1310nm 10km Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370