JD494A Module quang HP X124 1G SFP LC LX 1300nm 10km Transceiver

Phân phối Module quang HP JD494A X124 1000BASE-LX SFP LC Duplex 1300nm 550m on Multi Mode MMF, 10km on Single Mode SMF Transceiver giá tốt

Mã sản phẩm: JD494A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang HP JD494A X124 1G SFP LC LX 1300nm 10km Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE JD494A​ là module quang cho đa mode (vừa là Multi Mode vừa là Single Mode) với bước sóng là 1300 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 500m on Multi Mode, 10km on Single Mode, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) với tốc độ 1G.

Module quang HP JD494A X124 1G SFP LC LX 1300nm 10km Transceiver

Transceiver JD494A​ là module quang đa mode (vừa là Multi Mode vừa là Single Mode) do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là đồng bộ (cùng là Multi Mode hoặc Single Mode). 

Thông số kỹ thuật của module quang HP JD494A 

HP X124 1G SFP LC LX Transceiver (JD494A)

Ports 1 LC 1000BASE-LX port (IEEE 802.3z Type 1000BASE-LX)
Connector type LC
Wavelength 1300 nm
Dimensions 2.17(d) x 0.6(w) x 0.46(h) in. (5.51 x 1.52 x 1.17 cm)
Full configuration weight 0.04 lb. (0.02 kg)
Power consumption typical 0.8 W
Power consumption maximum 1.0 W
Cabling Maximum distance:
• 500m for Multimode
• 10km for Singlemode
Fiber type both
Services Refer to the HP website at www.hp.com/networking/services for details on the service-level descriptions and product numbers. For details about services and response times in your area, please contact your local HP sales office.

Module quang HP JD494A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HP:

  • HP 4210 Switch Series
  • HP 4210G Switch Series
  • HP 4500 Switch Series
  • HP 4800G Switch Series
  • HP 5500 Switch Series

★ Sản phẩm JD494A có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm JD494A CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán JD494A có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm JD494A cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua JD494A có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật JD494A chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JD494A ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.