CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

JD494A Module quang HP X124 1G SFP LC LX 1300nm 10km Transceiver

Phân phối Module quang HP JD494A X124 1000BASE-LX SFP LC Duplex 1300nm 550m on Multi Mode MMF, 10km on Single Mode SMF Transceiver giá tốt

✓ Mã sản phẩm: JD494A
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang HP JD494A X124 1G SFP LC LX 1300nm 10km Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE JD494A​ là module quang cho đa mode (vừa là Multi Mode vừa là Single Mode) với bước sóng là 1300 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 500m on Multi Mode, 10km on Single Mode, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) với tốc độ 1G.

Module quang HP JD494A X124 1G SFP LC LX 1300nm 10km Transceiver

Transceiver JD494A​ là module quang đa mode (vừa là Multi Mode vừa là Single Mode) do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là đồng bộ (cùng là Multi Mode hoặc Single Mode). 

Thông số kỹ thuật của module quang HP JD494A 

HP X124 1G SFP LC LX Transceiver (JD494A)

Ports 1 LC 1000BASE-LX port (IEEE 802.3z Type 1000BASE-LX)
Connector type LC
Wavelength 1300 nm
Dimensions 2.17(d) x 0.6(w) x 0.46(h) in. (5.51 x 1.52 x 1.17 cm)
Full configuration weight 0.04 lb. (0.02 kg)
Power consumption typical 0.8 W
Power consumption maximum 1.0 W
Cabling Maximum distance:
• 500m for Multimode
• 10km for Singlemode
Fiber type both
Services Refer to the HP website at www.hp.com/networking/services for details on the service-level descriptions and product numbers. For details about services and response times in your area, please contact your local HP sales office.

Module quang HP JD494A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HP:

  • HP 4210 Switch Series
  • HP 4210G Switch Series
  • HP 4500 Switch Series
  • HP 4800G Switch Series
  • HP 5500 Switch Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: JD494A ?

Có 10 bình luận:
H
Hảo
Cần mua module quang dùng cho HP 4500 Switch Series, không biết Module quang HP JD494A này dùng được không ad?
1 năm
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HP JD494A X124 1G SFP LC LX 1300nm 10km Transceiver dùng cho HP 4500 Switch Series được bạn nhé

 

V
Viên
Xin báo giá Module quang HP JD494A này nhé
1 năm
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang HP JD494A X124 1G SFP LC LX 1300nm 10km Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

H
Hiệp
Module quang HP JD494A truyền được bao xa vậy ad?
1 năm
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HP JD494A X124 1G SFP LC LX 1300nm 10km Transceiver có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 500m bạn nhé

 

T
Thỏa
Module quang HP JD494A X124 1G SFP LC LX 1300nm 10km Transceiver bảo hành bao lâu ạ?
1 năm
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HP JD494A X124 1G SFP LC LX 1300nm 10km Transceiver bảo hành 12 tháng bạn nhé

L
Lung
Module quang HP JD494A dùng cho dòng HP 4210 Switch Series được không ạ?
1 năm
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HP X124 1G SFP LC LX 1300nm 10km Transceiver JD494A dùng cho dòng HP 4210 Switch Series được bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370