JD499A Module quang HP X130 10G XENPAK SC LX4 1310nm 300m Transceiver

Phân phối Module quang HP JD499A X130 10GBASE-LX4 XENPAK SC Duplex 1310nm 300m Multi Mode MMF Transceiver chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: JD499A
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Module quang HP JD499A X130 10G XENPAK SC LX4 1310nm 300m Transceiver

HP Part Number          : JD499A
List Price                      : $3,179

Tình trạng hàng hóa   : Mới
Bảo hành                     : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang HPE JD499A​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 1310 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m, sử dụng đầu kết nối SC/SC (2 đầu to) với tốc độ 10G.

Module quang HP JD499A X130 10G XENPAK SC LX4 1310nm 300m Transceiver

Transceiver JD499A​ là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode. 

Thông số kỹ thuật của module quang HP JD499A 

HP X130 10G XENPAK SC LX4 Transceiver (JD499A)

HP X130 SC LX4 XENPAK Transceiver provides full duplex 10 Gigabit solution for up to 300m on Multimode fiber

Ports 1 SC 10-GbE port; Duplex: full only
Connector type SC
Wavelength 1310 nm
Dimensions 4.76(d) x 1.42(w) x 0.69(h) in. (12.1 x 3.6 x 1.74 cm)
Power consumption maximum 9.0 W
Cabling 300M Using Multimode cable
Fiber type Multi Mode
Services Refer to the HP website at www.hp.com/networking/services for details on the service-level descriptions and product numbers. For details about services and response times in your area, please contact your local HP sales office.

Module quang HP JD499A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HP:

  • HP 4200G Switch Series
  • HP E5500G Switch Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JD499A ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.