CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0868 142 066

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

JD105A Module quang HP X135 10G XENPAK SC ER 1550nm 40km Transceiver

Phân phối Module quang HP JD105A X135 10GBASE-ER XENPAK SC 1550nm 40km Single Mode SMF Transceiver sử dụng cho HP E5500G Switch Series giá tốt

✓ Mã sản phẩm: JD105A
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

HP JD105A X135 10G XENPAK SC ER 1550nm 40km Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE JD105A​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1550 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 40km, sử dụng đầu kết nối SC/SC (2 đầu to) với tốc độ 10G.

HP JD105A X135 10G XENPAK SC ER 1550nm 40km Transceiver

Transceiver JD105A​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode. 

Thông số kỹ thuật của module quang HP JD105A 

HPE Genuine JD105A Vendor Name HP
Form Type XENPAK Max Data Rate 10Gbps
Wavelength 1550nm Max Cable Distance 40km
Interface SC duplex Optical Components FP 1550nm
Cable Type SMF DOM Support Yes
TX Power -10~-3dBm Receiver Sensitivity < -18dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F) Protocols MSA Compliant

Module quang HP JD105A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HP:

JE088A HP E5500-24G Switch
JE090A HP E5500-48G Switch
JE092A HP E5500-24G-PoE Switch
JE094A HP E5500-48G-PoE Switch
JE096A HP E5500-24G-SFP Switch

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: JD105A ?

Có 0 bình luận:

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370