JD105A Module quang HP X135 10G XENPAK SC ER 1550nm 40km Transceiver

Phân phối Module quang HP JD105A X135 10GBASE-ER XENPAK SC 1550nm 40km Single Mode SMF Transceiver sử dụng cho HP E5500G Switch Series chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: JD105A
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

HP JD105A X135 10G XENPAK SC ER 1550nm 40km Transceiver

HP Part Number          : JD105A
List Price                      : $9,569

Tình trạng hàng hóa   : Mới
Bảo hành                     : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang HPE JD105A​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1550 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 40km, sử dụng đầu kết nối SC/SC (2 đầu to) với tốc độ 10G.

HP JD105A X135 10G XENPAK SC ER 1550nm 40km Transceiver

Transceiver JD105A​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode. 

Thông số kỹ thuật của module quang HP JD105A 

HPE Genuine JD105A Vendor Name HP
Form Type XENPAK Max Data Rate 10Gbps
Wavelength 1550nm Max Cable Distance 40km
Interface SC duplex Optical Components FP 1550nm
Cable Type SMF DOM Support Yes
TX Power -10~-3dBm Receiver Sensitivity < -18dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F) Protocols MSA Compliant

Module quang HP JD105A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HP:

JE088A HP E5500-24G Switch
JE090A HP E5500-48G Switch
JE092A HP E5500-24G-PoE Switch
JE094A HP E5500-48G-PoE Switch
JE096A HP E5500-24G-SFP Switch

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JD105A ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.