JD106B Module quang HP X135 10G XENPAK SC SR 850nm 300m Transceiver

Phân phối Module quang HP JD106B X135 10GBASE-SR XENPAK SC 850nm 300m Multi Mode MMF Transceiver sử dụng cho HP E5500G Switch Series chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: JD106B
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

HP JD106B X135 10G XENPAK SC SR 850nm 300m Transceiver

HP Part Number          : JD106B
List Price                      : $3,189

Tình trạng hàng hóa   : Mới
Bảo hành                     : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang HPE JD106B​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m, sử dụng đầu kết nối SC/SC (2 đầu to) với tốc độ 10G.

HP JD106B X135 10G XENPAK SC SR 850nm 300m Transceiver

Transceiver JD106B​ là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode. 

Thông số kỹ thuật của module quang HP JD106B 

HPE Genuine JD106B Vendor Name HP
Form Type XENPAK Max Data Rate 10Gbps
Wavelength 850nm Max Cable Distance 300m
Interface SC duplex Optical Components FP 850nm
Cable Type MMF DOM Support Yes
TX Power -10~-3dBm Receiver Sensitivity < -18dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F) Protocols MSA Compliant

Module quang HP JD106B được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HP:

JE088A HP E5500-24G Switch
JE090A HP E5500-48G Switch
JE092A HP E5500-24G-PoE Switch
JE094A HP E5500-48G-PoE Switch
JE096A HP E5500-24G-SFP Switch

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JD106B ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.