CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

JD085A Module quang HP X160 2.5G SFP LC 1310nm 15km Transceiver

Phân phối Module quang HP JD085A X160 2.5G SFP LC OC-48/STM-16 IR-1 1310nm 15km Single Mode SMF Transceiver sử dụng cho HP 8800 Router giá tốt

✓ Mã sản phẩm: JD085A
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang HP JD085A X160 2.5G SFP LC 1310nm 15km Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE JD085A​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 15km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) với tốc độ 2,5G.

Module quang HP JD085A X160 2.5G SFP LC 1310nm 15km Transceiver

Transceiver JD085A​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode. 

Thông số kỹ thuật của module quang HP JD085A 

HPE Genuine JD085A Vendor Name HP
Form Type SFP Max Data Rate 2.488Gbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance 15km
Interface LC duplex Optical Components FP 1310nm
Cable Type SMF DOM Support Yes
TX Power -5~0dBm Receiver Sensitivity < -18dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F) Protocols MSA Compliant

Module quang HP JD085A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HP:

  • HP 8800 Router Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: JD085A ?

Có 10 bình luận:
N
Nhung
Xin báo giá Module quang HP JD085A X160 2.5G SFP LC 1310nm 15km Transceiver này nhé
2 năm
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang HP JD085A X160 2.5G SFP LC 1310nm 15km Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

L
Lộc
Module quang HP JD085A truyền được bao xa vậy ad?
2 năm
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HP JD085A X160 2.5G SFP LC 1310nm 15km Transceiver có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 15km bạn nhé

D
Đại
Báo giá tốt nhất mình 5c Module quang HP JD085A dùng cho HP 8800 Router nhé
2 năm
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang HP JD085A X160 2.5G SFP LC 1310nm 15km Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

T
Thảo
Đầu connector của Module quang HP JD085A là gì ạ?
2 năm
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HP JD085A X160 2.5G SFP LC 1310nm 15km Transceiver sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) bạn nhé

N
Nguyên
Xin báo giá 12c Module quang HP JD085A vào mail nhé
2 năm
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang HP JD085A X160 2.5G SFP LC 1310nm 15km Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370