Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

JD085A Module quang HP X160 2.5G SFP LC 1310nm 15km Transceiver

Phân phối Module quang HP JD085A X160 2.5G SFP LC OC-48/STM-16 IR-1 1310nm 15km Single Mode SMF Transceiver sử dụng cho HP 8800 Router giá tốt

✓ Mã sản phẩm: JD085A
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang HP JD085A X160 2.5G SFP LC 1310nm 15km Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE JD085A​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 15km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) với tốc độ 2,5G.

Module quang HP JD085A X160 2.5G SFP LC 1310nm 15km Transceiver

Transceiver JD085A​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode. 

Thông số kỹ thuật của module quang HP JD085A 

HPE Genuine JD085A Vendor Name HP
Form Type SFP Max Data Rate 2.488Gbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance 15km
Interface LC duplex Optical Components FP 1310nm
Cable Type SMF DOM Support Yes
TX Power -5~0dBm Receiver Sensitivity < -18dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F) Protocols MSA Compliant

Module quang HP JD085A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HP:

  • HP 8800 Router Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: JD085A ?

Có 10 bình luận:
C
Chiến
Module quang HP JD085A X160 2.5G SFP LC 1310nm 15km Transceiver có sẵn hàng không shop?
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HP JD085A X160 2.5G SFP LC 1310nm 15km Transceiver có sẵn hàng bạn nhé

P
Phi
Module quang HP JD085A X160 2.5G SFP LC 1310nm 15km Transceiver giá bao nhiêu vậy ad?
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang HP JD085A X160 2.5G SFP LC 1310nm 15km Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

B
Bình
Module quang HP JD085A dùng được cho dòng HP 8800 Router Series không ạ?
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HP JD085A X160 2.5G SFP LC 1310nm 15km Transceiver dùng được cho dòng HP 8800 Router Series bạn nhé

K
Khôi
Module quang HP X160 2.5G SFP LC 1310nm 15km Transceiver JD085A bảo hành bao lâu ạ?
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HP X160 2.5G SFP LC 1310nm 15km Transceiver JD085A bảo hành 12 tháng nhé bạn

D
Định
Bước sóng của Module quang HP JD085A là bao nhiêu vậy ad?
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HP JD085A X160 2.5G SFP LC 1310nm 15km Transceiver có bước sóng là 1310nm bạn nhé

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082