JD087A Module quang HP X160 2.5G SFP LC 1550nm 80km Transceiver

Phân phối Module quang HP JD087A X160 2.5G SFP LC OC-48/STM-16 LR-2 1550nm 80km Single Mode SMF Transceiver sử dụng cho HP 8800 Router chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: JD087A
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang HP JD087A X160 2.5G SFP LC 1550nm 80km Transceiver

HP Part Number          : JD087A
List Price                      : $6,219

Tình trạng hàng hóa   : Mới
Bảo hành                     : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang HPE JD087A​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1550 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 80km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) với tốc độ 2,5G.

Module quang HP JD087A X160 2.5G SFP LC 1550nm 80km Transceiver

Transceiver JD087A​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode. 

Thông số kỹ thuật của module quang HP JD087A 

HPE Genuine JD087A Vendor Name HP
Form Type SFP Max Data Rate 2.488Gbps
Wavelength 1550nm Max Cable Distance 80km
Interface LC duplex Optical Components DFB 1550nm
Cable Type SMF DOM Support Yes
TX Power -2~3dBm Receiver Sensitivity < -28dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F) Protocols MSA Compliant

Module quang HP JD087A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HP:

  • HP 8800 Router Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JD087A ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.