CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

717874-001 HPE MSA 2040 16Gb Short Wave Fibre Channel SFP+ 4-pack Transceiver

Module quang HPE 717874-001 MSA 2040 16Gb Short Wave Fibre Channel SFP+ 4-pack Optic Transceiver

✓ Mã sản phẩm: 717874-001
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

HPE 717874-001 MSA 2040 16Gb Short Wave Fibre Channel SFP+ 4-pack Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE 717874-001​ được thiết kế cho các khách hàng yêu cầu mức độ kết nối, hiệu suất và độ tin cậy cao nhất từ ​​HPE SAN của họ. 

HPE 717874-001 MSA 16Gb Short Wave Fibre Channel SFP+ 4-pack Transceiver

Module quang  HPE 717874-001 SFP+ được sử dụng cho các dòng SAN MSA 2050 2052 2040 2042 Storage của HPE

Thông số kỹ thuật của module quang Aruba 717874-001

PE Genuine 717874-001 Vendor Name HPE
Form Type SFP+ Max Data Rate 16 Gbps
Wavelength 850nm Max Cable Distance* 300m with OM4 Cable
Interface LC duplex Optical Components DFB 850nm
Cable Type MMF DOM Support Yes

Module quang HPE 717874-001 được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

  • HPE MSA 2040 Storage
  • HPE MSA 2042 SAN Storage

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: 717874-001 ?

Có 0 bình luận:

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370