Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

717875-001 HPE MSA 2040 8Gb Short Wave FC SFP+ 4-pack Transceiver

Module quang HPE 717875-001 MSA 2040 8Gb Short Wave Fibre Channel SFP+ 4-pack Optic Transceiver

✓ Mã sản phẩm: 717875-001
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

HPE 717875-001 MSA 8Gb Short Wave Fibre Channel SFP+ 4-pack Optic Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE 717875-001​ được thiết kế cho các khách hàng yêu cầu mức độ kết nối, hiệu suất và độ tin cậy cao nhất từ ​​HPE SAN của họ. 

HPE 717875-001 MSA 8Gb Short Wave Fibre Channel SFP+ 4-pack Optic Transceiver

Module quang  HPE 717875-001 SFP+ được sử dụng cho các dòng SAN MSA 2040 2042 Storage của HPE

Thông số kỹ thuật của module quang Aruba 717875-001

PE Genuine 717875-001 Vendor Name HPE
Form Type SFP+ Max Data Rate 8 Gbps
Wavelength 850nm Max Cable Distance* 300m with OM4 Cable
Interface LC duplex Optical Components DFB 8500nm
Cable Type MMF DOM Support Yes

Module quang HPE 717875-001 được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

  • HPE MSA 2040 Storage
  • HPE MSA 2042 SAN Storage

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: 717875-001 ?

Có 0 bình luận:

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082