C8R24B HPE MSA 16Gb Short Wave Fibre Channel SFP+ 4-pack Transceiver

Module quang HPE C8R24B MSA 16Gb Short Wave Fibre Channel SFP+ 4-pack Optic Transceiver
Mã sản phẩm: C8R24B
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

HPE C8R24B MSA 16Gb Short Wave Fibre Channel SFP+ 4-pack Transceiver

HPE Product Number          : C8R24B
List Price                             : $1,600

Tình trạng hàng hóa           : Mới 100%
Bảo hành                             : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang HPE C8R24B​ được thiết kế cho các khách hàng yêu cầu mức độ kết nối, hiệu suất và độ tin cậy cao nhất từ ​​HPE SAN của họ. 

HPE C8R24B MSA 16Gb Short Wave Fibre Channel SFP+ 4-pack TransceiverModule quang  HPE C8R24B SFP+ được sử dụng cho các dòng SAN MSA 2050 2052 2040 2042 Storage của HPE

Thông số kỹ thuật của module quang Aruba C8R24B

PE Genuine C8R24B Vendor Name HPE
Form Type SFP+ Max Data Rate 16 Gbps
Wavelength 850nm Max Cable Distance* 300m with OM4 Cable
Interface LC duplex Optical Components DFB 850nm
Cable Type MMF DOM Support Yes

Module quang HPE C8R24B được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

  • HPE MSA 2050 Storage
  • HPE MSA 2052 Storage
  • HPE MSA 2040 Storage
  • HPE MSA 2042 SAN Storage

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #C8R24B ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.