HPE JG612A FlexFabric 11900 48-port 10GbE SFP+ SF Module

Expansion Module switch HPE JG612A FlexFabric 11900 48-port 10GbE SFP+ SF Module HPE Expansion JG612A chất lượng tốt giá thành tốt tại Hà Nội
Mã sản phẩm: JG612A
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Expansion module HPE JG612A FlexFabric 11900 48-port 10GbE SFP+ SF Module

HPE Part Number     : JG612A
Bảo hành                : 12 tháng
Made In                  : Asia
Stock                      : Hàng có sẵn

Thông số kỹ thuật:

General Information
Product Name 11900 48-port 10GbE SFP+ SF Module
Manufacturer Part Number JG612A
Product Type Expansion Module
Technical Information
Application / Usage Data Networking
Interfaces/Ports
Interfaces / Ports Details 48-port 10GbE SFP+
Media & Performance
Media Type Supported Twisted Pair
Ethernet Technology 10 Gigabit Ethernet
Network Technology 10G
Miscellaneous
Compatibility HPE FlexFabric 11900 Series Switches
Other Information
Maximum Data Transfer Rate 10

Module Switch Hpe JG612A

Các loại module quang HPE sử dụng cho module HPE JG612A:

JD109A HPE X170 1G SFP LC LH70 1550 Transceiver

JD110A HPE X170 1G SFP LC LH70 1570 Transceiver

JD111A HPE X170 1G SFP LC LH70 1590 Transceiver

JD112A HPE X170 1G SFP LC LH70 1610 Transceiver

JD115A HPE X170 1G SFP LC LH70 1510 Transceiver

JD098B HPE X120 1G SFP LC BX 10-U Transceiver

JD099B HPE X120 1G SFP LC BX 10-D Transceiver

JD061A HPE X125 1G SFP LC LH40 1310nm Transceiver

JD062A HPE X120 1G SFP LC LH40 1550nm Transceiver

JD063B HPE X125 1G SFP LC LH70 Transceiver

JD119B HPE X120 1G SFP LC LX Transceiver

JD118B HPE X120 1G SFP LC SX Transceiver

JD089B HPE X120 1G SFP RJ45 T Transceiver

JD103A HPE X120 1G SFP LC LH100 Transceiver

JD092B HPE X130 10G SFP+ LC SR Transceiver

JD094B HPE X130 10G SFP+ LC LR Transceiver

JG234A HPE X130 10G SFP+ LC ER 40km Transceiver

Các loại cable DAC Direct attack coper HPE sử dụng cho module HPE JG612A:

JD095C HPE FlexNetwork X240 10G SFP+ to SFP+ 0.65m Direct Attach Copper Cable

JD096C HPE FlexNetwork X240 10G SFP+ to SFP+ 1.2m Direct Attach Copper Cable

JD097C HPE FlexNetwork X240 10G SFP+ to SFP+ 3m Direct Attach Copper Cable

JG081C HPE FlexNetwork X240 10G SFP+ to SFP+ 5m Direct Attach Copper Cable

JC784C HPE FlexNetwork X240 10G SFP+ SFP+ 7m Direct Attach Copper Cable

Module JG612A​​​​ được sử dụng cho các dòng Switch sau của HPE:

HPE FlexFabric 11900 Switch Series

JG608A HPE FlexFabric 11908 V Switch Chassis

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JG612A ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.