HPE JG613A FlexFabric 11900 4-port 40GbE QSFP+ SF Module

Expansion Module Switch HPE JG613A FlexFabric 11900 4-port 40GbE QSFP+ SF Module HPE Expansion JG613A chính hãng chất lượng tốt giá tốt nhất thị trường
Mã sản phẩm: JG613A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Expansion module HPE JG613A FlexFabric 11900 4-port 40GbE QSFP+ SF Module

HPE Part Number     : JG613A
Bảo hành                : 12 tháng
Made In                  : Asia
Stock                      : Hàng có sẵn

Thông số kỹ thuật:

General Information
Product Name 11900 4-port 40GbE QSFP+ SF Module
Manufacturer Part Number JG613A
Product Type Expansion Module
Technical Information
Application / Usage Data Networking
Interfaces/Ports
Interfaces / Ports Details 4-port 40GbE QSFP+
Media & Performance
Media Type Supported Twisted Pair
Ethernet Technology 40 Gigabit Ethernet
Network Technology 40G
Miscellaneous
Compatibility HPE FlexFabric 11900 Series Switches
Other Information
Maximum Data Transfer Rate 40

Module Switch hpe JG613A

Các loại module quang HPE sử dụng cho module HPE JG613A:

JG661A HPE X140 40G QSFP+ LC LR4 SM 10km 1310nm Transceiver

JG325B HPE X140 40G QSFP+ MPO SR4 Transceiver

JG709A HPE X140 40G QSFP+ MPO MM 850nm CSR4 300m Transceiver

Các loại cable DAC Direct attack coper HPE sử dụng cho module HPE JG613A:

JG326A HPE FlexNetwork X240 40G QSFP+ QSFP+ 1m Direct Attach Copper Cable

JG327A HPE FlexNetwork X240 40G QSFP+ QSFP+ 3m Direct Attach Copper Cable

JG328A HPE FlexNetwork X240 40G QSFP+ QSFP+ 5m Direct Attach Copper Cable

JG329A HPE FlexNetwork X240 40G QSFP+ to 4x10G SFP+ 1m Direct Attach Copper Splitter Cable

JG330A HPE FlexNetwork X240 40G QSFP+ to 4x10G SFP+ 3m Direct Attach Copper Splitter Cable

JG331A HPE FlexNetwork X240 40G QSFP+ to 4x10G SFP+ 5m Direct Attach Copper Splitter Cable

Module JG613A​​​​ được sử dụng cho các dòng Switch sau của HPE:

HPE FlexFabric 11900 Switch Series

JG608A HPE FlexFabric 11908 V Switch Chassis

★ Sản phẩm JG613A có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm JG613A CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán JG613A có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm JG613A cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua JG613A có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật JG613A chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JG613A ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.