HPE JG613A FlexFabric 11900 4-port 40GbE QSFP+ SF Module

Expansion Module Switch HPE JG613A FlexFabric 11900 4-port 40GbE QSFP+ SF Module HPE Expansion JG613A chính hãng chất lượng tốt giá tốt nhất thị trường
Mã sản phẩm: JG613A
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Expansion module HPE JG613A FlexFabric 11900 4-port 40GbE QSFP+ SF Module

HPE Part Number     : JG613A
Bảo hành                : 12 tháng
Made In                  : Asia
Stock                      : Hàng có sẵn

Thông số kỹ thuật:

General Information
Product Name 11900 4-port 40GbE QSFP+ SF Module
Manufacturer Part Number JG613A
Product Type Expansion Module
Technical Information
Application / Usage Data Networking
Interfaces/Ports
Interfaces / Ports Details 4-port 40GbE QSFP+
Media & Performance
Media Type Supported Twisted Pair
Ethernet Technology 40 Gigabit Ethernet
Network Technology 40G
Miscellaneous
Compatibility HPE FlexFabric 11900 Series Switches
Other Information
Maximum Data Transfer Rate 40

Module Switch hpe JG613A

Các loại module quang HPE sử dụng cho module HPE JG613A:

JG661A HPE X140 40G QSFP+ LC LR4 SM 10km 1310nm Transceiver

JG325B HPE X140 40G QSFP+ MPO SR4 Transceiver

JG709A HPE X140 40G QSFP+ MPO MM 850nm CSR4 300m Transceiver

Các loại cable DAC Direct attack coper HPE sử dụng cho module HPE JG613A:

JG326A HPE FlexNetwork X240 40G QSFP+ QSFP+ 1m Direct Attach Copper Cable

JG327A HPE FlexNetwork X240 40G QSFP+ QSFP+ 3m Direct Attach Copper Cable

JG328A HPE FlexNetwork X240 40G QSFP+ QSFP+ 5m Direct Attach Copper Cable

JG329A HPE FlexNetwork X240 40G QSFP+ to 4x10G SFP+ 1m Direct Attach Copper Splitter Cable

JG330A HPE FlexNetwork X240 40G QSFP+ to 4x10G SFP+ 3m Direct Attach Copper Splitter Cable

JG331A HPE FlexNetwork X240 40G QSFP+ to 4x10G SFP+ 5m Direct Attach Copper Splitter Cable

Module JG613A​​​​ được sử dụng cho các dòng Switch sau của HPE:

HPE FlexFabric 11900 Switch Series

JG608A HPE FlexFabric 11908 V Switch Chassis

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JG613A ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.