HPE JH249A FlexFabric 12900 48-port 1/10GbE SFP+ FE Module

Expansion Module Switch HPE JH249A FlexFabric 12900 48-port 1/10GbE SFP+ FE Module HPE Expansion Module JH249A chất lượng tốt giá tốt tại Hà Nội
Mã sản phẩm: JH249A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Expansion Module HPE JH249A FlexFabric 12900 48-port 1/10GbE SFP+ FE Module

HPE Part Number     : JH249A
Bảo hành                : 12 tháng
Made In                  : Asia
Stock                      : Hàng có sẵn

Thông số kỹ thuật:

General Information
Product Name 12900 48-port 1/10GbE SFP+ FE Module
Manufacturer Part Number JH249A
Product Type SFP+
Packaged Quantity 1
Technical Information
Application / Usage Data Networking

Optical Network

I/O Expansions
Number of Total Expansion Slots 48
Expansion Slot Type SFP+
Physical Characteristics
Height 1.6"
Width 15.7"
Depth 21.3"
Miscellaneous
Compatibility HPE FlexFabric 12900 Switch Series

Module HPE JH249A

Các loại module quang HPE sử dụng cho module HPE JH249A​:

JD109A HPE X170 1G SFP LC LH70 1550 Transceiver

JD110A HPE X170 1G SFP LC LH70 1570 Transceiver

JD111A HPE X170 1G SFP LC LH70 1590 Transceiver

JD112A HPE X170 1G SFP LC LH70 1610 Transceiver

JD115A HPE X170 1G SFP LC LH70 1510 Transceiver

JD098B HPE X120 1G SFP LC BX 10-U Transceiver

JD099B HPE X120 1G SFP LC BX 10-D Transceiver

JD061A HPE X125 1G SFP LC LH40 1310nm Transceiver

JD062A HPE X120 1G SFP LC LH40 1550nm Transceiver

JD063B HPE X125 1G SFP LC LH70 Transceiver

JD119B HPE X120 1G SFP LC LX Transceiver

JD118B HPE X120 1G SFP LC SX Transceiver

JD089B HPE X120 1G SFP RJ45 T Transceiver

JD103A HPE X120 1G SFP LC LH100 Transceiver

JD092B HPE X130 10G SFP+ LC SR Transceiver

JD094B HPE X130 10G SFP+ LC LR Transceiver

JG915A HPE X130 10G SFP+ LC LH 80km Transceiver

JG234A HPE X130 10G SFP+ LC ER 40km Transceiver

Các loại cable DAC HPE sử dụng cho module HPE JH249A​:

JD095C HPE FlexNetwork X240 10G SFP+ to SFP+ 0.65m Direct Attach Copper Cable

JD096C HPE FlexNetwork X240 10G SFP+ to SFP+ 1.2m Direct Attach Copper Cable

JD097C HPE FlexNetwork X240 10G SFP+ to SFP+ 3m Direct Attach Copper Cable

JG081C HPE FlexNetwork X240 10G SFP+ to SFP+ 5m Direct Attach Copper Cable

JC784C HPE FlexNetwork X240 10G SFP+ SFP+ 7m Direct Attach Copper Cable

JL290A HPE X2A0 10G SFP+ to SFP+ 7m Active Optical Cable

JL291A HPE X2A0 10G SFP+ to SFP+ 10m Active Optical Cable

JL292A HPE X2A0 10G SFP+ to SFP+ 20m Active Optical Cable

Module JH249A​​​​​ được sử dụng cho các dòng Switch sau của HPE:

HPE FlexFabric 12900 Switch Series

JH103A HPE FlexFabric 12916E Switch Chassis

JH255A HPE FlexFabric 12908E Switch Chassis

JH262A HPE FlexFabric 12904E Switch Chassis

JG632A HPE FlexFabric 12916 Switch AC Chassis

JG619A HPE FlexFabric 12910 Switch AC Chassis

★ Sản phẩm JH249A có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm JH249A CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán JH249A có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm JH249A cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua JH249A có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật JH249A chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JH249A ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.