CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0967 415 023

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

JH644A Arista SFP-10G-SRL X130 10G SFP+ LC SRL Transceiver

HPE JH644A Arista SFP-10G-SRL X130 10GBASE-SRL SFP+ LC 850nm Multi Mode MMF 150m Transceiver
Mã sản phẩm: JH644A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

JH644A Arista SFP-10G-SRL X130 10G SFP+ LC SRL Transceiver

HPE SKU                          : JH644A
Arista SKU                       : SFP-10G-SRL
List Price                         : $415

Tình trạng hàng hóa       : Mới
Bảo hành                        : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Arista JH644A​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 100m (OM3) / 150m (OM4), sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ).

JH644A Arista SFP-10G-SRL X130 10G SFP+ LC SRL Transceiver

Transceiver JH644A là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode. 

Thông số kỹ thuật của module quang JH644A

PE Genuine JH644A Vendor Name Arista
Form Type SFP+ Max Data Rate 10.3125Gbps
Wavelength 850nm Max Cable Distance* 100m (OM3) / 150m (OM4)
Interface LC duplex Optical Components DFB 850nm
Cable Type MMF

Module quang JH644A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của Arista:

  • Arista 7010T Gigabit Ethernet Data Center Switch Series
  • Arista 7050QX 10/40G Data Center Switch Series
  • Arista 7250QX 10/40G Data Center Switch Series
  • Arista 7260X3 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series
  • Arista 7280R MACsec Data Center Switch Router Series
  • Arista 7320X 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JH644A ?

Có 10 bình luận:
Nguyễn Quốc
Module quang JH644A có tương thích cho Arista 7280R MACsec Data Center Switch Router Series không bạn?
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang JH644A có tương thích cho Arista 7280R MACsec Data Center Switch Router Series bạn nhé.

Nguyễn Phú
Arista 7260X3 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series cắm thêm 3x Module quang JH644A thì có ok không shop?
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Arista 7260X3 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series cắm thêm 3x Module quang JH644A  thì có ok bạn nhé.

Nhan Trung
Xin giá 6 cái Module quang JH644A dùng cho con Arista 7250QX 10/40G Data Center Switch Series shop nhé.
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá 6 cái Module quang JH644A dùng cho con Arista 7250QX 10/40G Data Center Switch Series đã được gửi vào mail. Bạn check nhé.

Võ Thị Hồng
Mình cần 6 cái Module quang JH644A dùng cho Arista 7050QX 10/40G Data Center Switch Series ạ.
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá 6 cái Module quang JH644A dùng cho Arista 7050QX 10/40G Data Center Switch Series đã được gửi vào mail. Bạn check nhé.

N
Nguyễn Thị Ngọc
Báo giá 3x Module quang JH644A dùng cho Arista 7010T Gigabit Ethernet Data Center Switch Series giúp mình.
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá 3x Module quang JH644A dùng cho Arista 7010T Gigabit Ethernet Data Center Switch Series đã được gửi vào mail. Bạn check nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370