Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

JH644A Arista SFP-10G-SRL X130 10G SFP+ LC SRL Transceiver

HPE JH644A Arista SFP-10G-SRL X130 10GBASE-SRL SFP+ LC 850nm Multi Mode MMF 150m Transceiver
✓ Mã sản phẩm: JH644A
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

JH644A Arista SFP-10G-SRL X130 10G SFP+ LC SRL Transceiver

HPE SKU                          : JH644A
Arista SKU                       : SFP-10G-SRL
List Price                         : $415

Tình trạng hàng hóa       : Mới
Bảo hành                        : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Arista JH644A​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 100m (OM3) / 150m (OM4), sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ).

JH644A Arista SFP-10G-SRL X130 10G SFP+ LC SRL Transceiver

Transceiver JH644A là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode. 

Thông số kỹ thuật của module quang JH644A

PE Genuine JH644A Vendor Name Arista
Form Type SFP+ Max Data Rate 10.3125Gbps
Wavelength 850nm Max Cable Distance* 100m (OM3) / 150m (OM4)
Interface LC duplex Optical Components DFB 850nm
Cable Type MMF

Module quang JH644A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của Arista:

  • Arista 7010T Gigabit Ethernet Data Center Switch Series
  • Arista 7050QX 10/40G Data Center Switch Series
  • Arista 7250QX 10/40G Data Center Switch Series
  • Arista 7260X3 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series
  • Arista 7280R MACsec Data Center Switch Router Series
  • Arista 7320X 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: JH644A ?

Có 10 bình luận:
Nguyễn Thị Lan
Module quang JH644A Arista SFP-10G-SRL X130 10G SFP+ LC SRL Transceiver bảo hành bao lâu shop nhỉ?
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang JH644A Arista SFP-10G-SRL X130 10G SFP+ LC SRL Transceiver bảo hành bao lâu 12 tháng bạn nhé.

Phạm Ngọc Minh
Shop bạn chuyên phân phối JH644A Arista SFP-10G-SRL X130 10G SFP+ LC SRL Transceiver à? Báo giá giúp mình 10 cái nhé.
T
Võ ThanhQuản trị viên

Shop mình chuyên phân phối JH644A Arista SFP-10G-SRL X130 10G SFP+ LC SRL Transceiver bạn ạ Báo giá  10 cái đã được gửi vào mail. Bạn check nhé.

Nguyễn Thái Minh
Module quang Arista JH644A​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode đúng không shop?
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Arista JH644A​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode bạn nhé.

Trương Thị Mỹ
Module quang Arista JH644A​ là có bước sóng bao nhiêu nm shop nhỉ?
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Arista JH644A​ là có bước sóng là 850nm bạn nhé.

Nguyễn Hoàng Anh
Module quang Arista JH644Acó khoảng cách truyền dẫn tối đa là bao nhiêu mét bạn nhỉ?
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Arista JH644Acó khoảng cách truyền dẫn tối đa là 100m bạn nhé.

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082