CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0967 415 023

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

JH645A Arista SFP-10G-SR X130 10GBASE-SR SFP+ LC Transceiver

HPE JH645A Arista SFP-10G-SR X130 10GBASE-SR SFP+ LC 850nm Multi Mode MMF 400m Transceiver
Mã sản phẩm: JH645A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

JH645A Arista SFP-10G-SR X130 10G SFP+ LC SR Transceiver

HPE SKU                          : JH645A
Arista SKU                       : SFP-10G-SR
List Price                         : $470

Tình trạng hàng hóa       : Mới
Bảo hành                        : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Arista JH645A​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m (OM3) / 400m (OM4), sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ).

JH645A Arista SFP-10G-SR X130 10G SFP+ LC SR Transceiver

Transceiver JH645A là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode. 

Thông số kỹ thuật của module quang JH645A

PE Genuine JH645A Vendor Name Arista
Form Type SFP+ Max Data Rate 10.3125Gbps
Wavelength 850nm Max Cable Distance* 300m (OM3) / 400m (OM4)
Interface LC duplex Optical Components DFB 850nm
Cable Type MMF

Module quang JH645A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của Arista:

  • HPE ProLiant for Microsoft Azure Stack Gen10
  • Arista 7010T Gigabit Ethernet Data Center Switch Series
  • Arista 7050QX 10/40G Data Center Switch Series
  • Arista 7250QX 10/40G Data Center Switch Series
  • Arista 7260X3 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series
  • Arista 7280R MACsec Data Center Switch Router Series
  • Arista 7320X 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JH645A ?

Có 10 bình luận:
H
Hiếu
Báo giá Module quang JH645A dùng cho Arista 7320X 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series giúp mình.
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang JH645A dùng cho Arista 7320X 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series đã được gửi vào mail. Bạn check nhé.

Nguyễn Hữu
Cắm Module quang JH645A cho Arista 7250QX 10/40G Data Center Switch Series thì có ổn không bác?
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cắm Module quang JH645A cho Arista 7250QX 10/40G Data Center Switch Series thì có ổn bạn ạ.

Trần Quang Duy
Module quang JH645A có tương thích cho con Arista 7050QX 10/40G Data Center Switch Series không anh ơi?
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang JH645A có tương thích cho con Arista 7050QX 10/40G Data Center Switch Series bạn nhé.

Nguyễn Thị Quỳnh
Báo giá tốt cho 6 cái Module quang JH645A dùng cho Arista 7010T Gigabit Ethernet Data Center Switch Series bạn nhé.
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá tốt cho 6 cái Module quang JH645A dùng cho Arista 7010T Gigabit Ethernet Data Center Switch Series đã được gửi vào mail. Bạn check nhé.

Trần Kha Nhã
Module quang JH645A dùng được cho HPE ProLiant for Microsoft Azure Stack Gen10 không bạn?
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang JH645A dùng được cho HPE ProLiant for Microsoft Azure Stack Gen10 bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370