CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

JH647A Arista SFP-10G-LR X130 10G SFP+ LC LR Transceiver

HPE JH647A Arista SFP-10G-LR X130 10GBASE-LR SFP+ LC 1310nm Single Mode SMF 10km Transceiver
Mã sản phẩm: JH647A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

JH647A Arista SFP-10G-LR X130 10G SFP+ LC LR Transceiver

HPE SKU                          : JH647A
Arista SKU                       : SFP-10G-LR
List Price                         : $1,360

Tình trạng hàng hóa       : Mới
Bảo hành                        : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Arista JH647A​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ).

JH647A Arista SFP-10G-LR X130 10G SFP+ LC LR Transceiver

Transceiver JH647A là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode. 

Thông số kỹ thuật của module quang JH647A

PE Genuine JH647A Vendor Name Arista
Form Type SFP+ Max Data Rate 10.3125Gbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance* 10km
Interface LC duplex Optical Components DFB 1310nm
Cable Type SMF

Module quang JH647A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của Arista:

  • HPE ProLiant for Microsoft Azure Stack Gen10
  • Arista 7010T Gigabit Ethernet Data Center Switch Series
  • Arista 7050QX 10/40G Data Center Switch Series
  • Arista 7250QX 10/40G Data Center Switch Series
  • Arista 7260X3 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series
  • Arista 7280R MACsec Data Center Switch Router Series
  • Arista 7320X 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JH647A ?

Có 11 bình luận:
C
Hoàng Cao
Module quang JH647A dùng cho Arista 7010T Gigabit Ethernet Data Center Switch Series có ok không shop?
9 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang JH647A dùng cho  Arista 7010T Gigabit Ethernet Data Center Switch Series có ok bạn nhé.

Mai Phi
Mình cần 8 cái Module quang JH647A dùng cho Arista 7280R MACsec Data Center Switch Router Series. Báo giá giúp mình với.
9 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá 8 cái Module quang JH647A  dùng cho  Arista 7280R MACsec Data Center Switch Router Series đã được gửi vào mail. Bạn check nhé.

Bùi Phúc
Module quang JH647A có tương thích cho Arista 7280R MACsec Data Center Switch Router Series không bạn?
9 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang JH647A có tương thích cho Arista 7280R MACsec Data Center Switch Router Series bạn nhé.

Bùi Phúc
Arista 7320X 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series cắm thêm Module quang JH647A thì ok không bác?
9 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Arista 7320X 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series cắm thêm Module quang JH647A thì ok không bạn nhé.

Nguyễn Mai Ngọc
Module quang JH647A có tương thích cho Arista 7280R MACsec Data Center Switch Router Series không bạn?
9 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang JH647A có tương thích cho Arista 7280R MACsec Data Center Switch Router Series bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370