JW090A HPE SFP-10GE-LRM 10GBASE-LRM SFP+ 1310nm LC 220m Transceiver

Module quang HPE JW090A SFP-10GE-LRM 10GBASE-LRM SFP+ 1310nm 220m LC Connector Pluggable 10GbE XCVR Transceiver
Mã sản phẩm: JW090A
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

HPE JW090A SFP-10GE-LRM 10GBASE-LRM SFP+ 1310nm LC 220m Transceiver

HPE Product Number          : JW090A
List Price                             : $1,345

Tình trạng hàng hóa           : Mới, Nguyên hộp như trong hình
Bảo hành                             : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang HPE JW090A​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 1310 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 220m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ).

HPE JW090A SFP-10GE-LRM 10GBASE-LRM SFP+ 1310nm LC 220m Transceiver

Module quang HPE JW090A SFP+ được sử dụng cho các dòng switch Mobility Access hoặc các dòng Controllers của HPE

Thông số kỹ thuật của module quang HPE JW090A

PE Genuine JW090A Vendor Name HPE
Form Type SFP+ Max Data Rate 10.3125Gbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance* 220m
Interface LC duplex Optical Components DFB 1310nm
Cable Type MMF DOM Support Yes
TX Power -8.2~0.5dBm Receiver Sensitivity < -14.4dBm

Module quang HPE JW090A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

  • HPE Mobility Master Series
  • HPE SD-WAN Software and Gateways for the HPE 7000 and 7200 Series Controllers
  • HPE S1500 Mobility Access Switch
  • HPE S2500 Mobility Access Switch
  • HPE S3500 Mobility Access Switch
  • HPE 7000 Series Cloud Services Controller
  • HPE 7200 Series Mobility Controllers

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JW090A ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.