JW091A HPE SFP-10GE-SR 10GBASE-SR SFP+ 850nm 300m Transceiver

Module quang HPE JW091A SFP-10GE-SR 10GBASE-SR SFP+ 850nm 300m Pluggable LC Connector 10GbE XCVR Optic Transceiver

Mã sản phẩm: JW091A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

HPE JW091A SFP-10GE-SR 10GBASE-SR SFP+ 850nm 300m Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE JW091A​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ).

HPE JW091A SFP-10GE-SR 10GBASE-SR SFP+ 850nm 300m Transceiver

Module quang HPE JW091A SFP+ được sử dụng cho các dòng switch Mobility Access hoặc các dòng Controllers của HPE

Thông số kỹ thuật của module quang HPE JW091A

PE Genuine JW091A Vendor Name HPE
Form Type SFP+ 10GBASE-SR Max Data Rate 10.3125Gbps
Wavelength 850nm Max Cable Distance* 300m
Interface LC duplex Optical Components DFB 850nm
Cable Type MMF DOM Support Yes
TX Power -8.2~0.5dBm Receiver Sensitivity < -14.4dBm

Module quang HPE JW091A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

  • HPE Mobility Master Series
  • HPE SD-WAN Software and Gateways for the HPE 7000 and 7200 Series Controllers
  • HPE S2500 Mobility Access Switch
  • HPE S3500 Mobility Access Switch
  • HPE 7000 Series Cloud Services Controller
  • HPE 7200 Series Mobility ControllersJW091A

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JW091A ?

Có 10 bình luận:
P
Phương
Module quang HPE JW091A SFP-10GE-SR 10GBASE-SR SFP+ 850nm 300m Transceiver này giá bao nhiêu ạ?
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang HPE JW091A SFP-10GE-SR 10GBASE-SR SFP+ 850nm 300m Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

C
Cao
Module quang HPE JW091A này dùng được cho con switch aruba JW670A không vậy?
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JW091A này dùng được cho Thiết bị chuyển mạch JW670A  Aruba S2500-48P 48-port 10/100/1000BASE-T GbE/10GbE SFP/SFP+ PoE+ w/AC PS Mobility Access Switch bạn nhé

D
Đào
Module quang HPE JW091A SFP-10GE-SR 10GBASE-SR SFP+ 850nm 300m Transceiver này bảo hành thế nào ạ?
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JW091A SFP-10GE-SR 10GBASE-SR SFP+ 850nm 300m Transceiver này bảo hành 12 tháng bạn nhé

T
Tấn
Báo giá gấp 3c module quang HPE JW091A dùng cho con aruba JW662A nhé
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang HPE JW091A SFP-10GE-SR 10GBASE-SR SFP+ 850nm 300m Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

H
Huệ
Module quang HPE JW091A có tương thích với JW668A Aruba S2500-24P 24-port 10/100/1000BASE-T PoE+ SFP/SFP+ w/AC PS Mobility Access Switch không ad?
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JW091A có tương thích với JW668A Aruba S2500-24P 24-port 10/100/1000BASE-T PoE+ SFP/SFP+ w/AC PS Mobility Access Switch bạn nhé

K
Kiên
Thấy công ty bạn phân phối module quang HPE các loại, báo giá tốt nhất module quang HPE JW091A này nhé
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang HPE JW091A SFP-10GE-SR 10GBASE-SR SFP+ 850nm 300m Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

M
Mạnh
Module quang HPE JW091A dùng đầu connector gì ạ?
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JW091A SFP-10GE-SR 10GBASE-SR SFP+ 850nm 300m Pluggable LC Connector 10GbE XCVR Optic Transceiver dùng đầu kết nối SFP+ to SFP+ bạn nhé

T
Thiện
Báo giá gấp 2c module quang HPE JW091A SFP-10GE-SR 10GBASE-SR SFP+ 850nm 300m Transceiver nhé
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang HPE JW091A SFP-10GE-SR 10GBASE-SR SFP+ 850nm 300m Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

N
Nghĩa
Cần mua module quang lắp cho con swich aruba JW665A, không biết module quang HPE JW091A này tương thích không shop?
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JW091A SFP-10GE-SR 10GBASE-SR SFP+ 850nm 300m Pluggable LC Connector 10GbE XCVR Optic Transceiver có tương thích với thiết bị chuyển mạch Aruba S3500-24F S3500-24F 24-port GbE SFP 1-slot w/350W Power Supply Mobility Access Switch JW665A bạn nhé

H
Hướng
Module quang HPE JW091A dùng được cho mấy con switch dòng HPE S2500 Mobility Access Switch không bạn?
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JW091A dùng được cho mấy con switch dòng HPE S2500 Mobility Access Switch bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.