CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Huawei 02310CNF OSX040N01 Optical Transceiver

Module quang Huawei 02310CNF OSX040N01 Optical Transceiver SFP+ 10G Single-mode Module (1550nm, 40km, LC)

✓ Mã sản phẩm: 02310CNF
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Huawei 02310CNF OSX040N01

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật:

Module name

OSX040N01

Part Number

02310CNF

Model

OSX040N01

Connector type

LC

Optical fiber type

SMF

Working case temperature [°C(°F)]

0°C to 70°C (32°F to 158°F)

Transmission rate [bit/s]

10 Gbit/s

Target transmission distance [km]

Single-mode fiber: 40 km

Form factor

SFP+

Application standard

10GBASE-ER

Center wavelength [nm]

1550 nm

Maximum Tx optical power [dBm]

4.0 dBm

Minimum Tx optical power [dBm]

-4.7 dBm

Minimum extinction ratio [dB]

3.0 dB

Rx sensitivity [dBm]

-14.1 dBm

Overload power [dBm]

-1.0 dBm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: 02310CNF ?

Có 11 bình luận:
K
Trần Hoàng Đức Khoa
Module quang Huawei 02310CNF OSX040N01 Optical Transceiver cho báo giá và phí ship chuẩn nhé bạn
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Huawei 02310CNF OSX040N01 Optical Transceiver đã được gửi vào mail, bạn check nhé

X
Phan Duy Xuân
Module quang Huawei 02310CNF OSX040N01 Optical Transceiver còn hàng không ad
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Huawei 02310CNF OSX040N01 Optical Transceiver còn hàng bạn nhé

P
Nguyễn Phạm Đan Phúc
Module quang Huawei 02310CNF OSX040N01 Optical Transceiver xin báo giá nhé bạn
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Huawei 02310CNF OSX040N01 Optical Transceiver đã được gửi vào mail, bạn check nhé

T
Nguyễn Ngọc Bảo Trân
Module quang Huawei 02310CNF OSX040N01 Optical Transceiver mua 10c shop nhé
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá 10c Module quang Huawei 02310CNF OSX040N01 Optical Transceiver đã được gửi vào mail, bạn check nhé

L
Nguyễn Ánh Linh
Module quang Huawei 02310CNF OSX040N01 Optical Transceiver chế độ bảo hành tốt không nhỉ
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Huawei 02310CNF OSX040N01 Optical Transceiver bảo hành 12 tháng bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370