CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Huawei 02310CRM OSXD22N00 Optical Transceiver

Module quang Huawei 02310CRM OSXD22N00 Optical Transceiver SFP+ 10G.Multi-mode Module (1310nm 0.22km LC LRM)

✓ Mã sản phẩm: 02310CRM
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Huawei 02310CRM OSXD22N00

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật:

Part number

02310CRM

Transceiver form factor

SFP+

Transmission speed

10GE

Center wavelength (nm)

1310

Standards compliance

10GBASE-LRM

Connector type

LC

Applicable cable and maximum transmission distance

  • Multimode fiber (with modal bandwidth of 400 MHz*km and diameter of 50 μm): 0.1 km
  • Multimode fiber (with modal bandwidth of 500 MHz*km and diameter of 62.5 μm): 0.22 km
  • Multimode fiber (OM1, OM2, OM3): 0.22 km

Transmit power (dBm)

-6.5 to +0.5

Maximum receiver sensitivity (dBm)

-6.5

Overload power (dBm)

1.5

Extinction ratio (dB)

3.5

Operating temperature

0°C to 70°C (32°F to 158°F)

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: 02310CRM ?

Có 11 bình luận:
N
Phan Thị Thùy Na
Module quang Huawei 02310CRM OSXD22N00 Optical Transceiver gửi mình báo giá và phí vận chuyển.
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Huawei 02310CRM OSXD22N00 Optical Transceiver đã được gửi vào mail, bạn check nhé

D
Nguyễn Tiến Đạt
Module quang Huawei 02310CRM OSXD22N00 Optical Transceiver mua 10c giá đẹp nhé ad
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Huawei 02310CRM OSXD22N00 Optical Transceiver đã được gửi vào mail, bạn check nhé

H
Nguyễn Xuân Hiếu
Module quang Huawei 02310CRM OSXD22N00 Optical Transceiver còn hàng bán không shop
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Huawei 02310CRM OSXD22N00 Optical Transceiver còn hàng bạn nhé

N
Nguyễn Thành Nam
Module quang Huawei 02310CRM OSXD22N00 Optical Transceiver gửi mình báo giá tốt vào mail nhé
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Huawei 02310CRM OSXD22N00 Optical Transceiver đã được gửi vào mail, bạn check nhé

Q
Trần Thị Như Quỳnh
Module quang Huawei 02310CRM OSXD22N00 Optical Transceiver mua 15c nhé shop
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá 15c Module quang Huawei 02310CRM OSXD22N00 Optical Transceiver đã được gửi vào mail, bạn check nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370