CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Huawei 02310MHS QSFP-40G-LR4 Optical Transceiver

Module quang Huawei 02310MHS QSFP-40G-LR4 40GBASE-LR4 optical transceive QSFP+ 40G single-mode module (1310nm, 10km, LC)

✓ Mã sản phẩm: 02310MHS
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Huawei 02310MHS QSFP-40G-LR4 40GBASE-LR4

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật:

Part number

02310MHS

Supported in V100R001C00 and later versions

Supported in V100R001C00 and later versions

Transceiver form factor

QSFP+

Transmission speed

40GE

Center wavelength (nm)

1271, 1291, 1311, 1331

Standards compliance

40GBASE-LR4

Connector type

LC

Type of the end face of the fiber ceramic ferrule

PC or UPC

Applicable cable and maximum transmission distance

Single-mode fiber (G.652) (with diameter of 9 μm): 10 km

Modal bandwidth

-

Transmit power (dBm)

-7 to +2.3

Maximum receiver sensitivity (dBm)

-11.5

Overload power (dBm)

2.2

Extinction ratio (dB)

≥ 3.5

Operating temperature

0°C to 70°C

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: 02310MHS ?

Có 11 bình luận:
T
Phạm Mạnh Trường
Module quang Huawei 02310MHS QSFP-40G-LR4 40GBASE-LR4 cho giá và phí ship chuẩn nhé
1 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Huawei 02310MHS QSFP-40G-LR4 40GBASE-LR4 đã được gửi vào mail. Bạn check nhé.

G
Bùi Thị Thu Giang
Module quang Huawei 02310MHS QSFP-40G-LR4 40GBASE-LR4 còn hàng sẵn không bạn
1 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Huawei 02310MHS QSFP-40G-LR4 40GBASE-LR4 còn hàng bạn nhé

D
Trần Thị Ngọc Diệp
Module quang Huawei 02310MHS QSFP-40G-LR4 40GBASE-LR4 gửi mình giá đẹp nhé, giá tốt mua nhiều
1 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Huawei 02310MHS QSFP-40G-LR4 40GBASE-LR4 đã được gửi vào mail. Bạn check nhé.

A
Nguyễn Trần Vân Anh
Module quang Huawei 02310MHS QSFP-40G-LR4 40GBASE-LR4 cho báo giá tốt về Thanh Hóa
1 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Huawei 02310MHS QSFP-40G-LR4 40GBASE-LR4 đã được gửi vào mail. Bạn check nhé.

D
Nguyễn Tiến Đạt
Module quang Huawei 02310MHS QSFP-40G-LR4 40GBASE-LR4 chế độ bảo hành thế nào shop
1 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Huawei 02310MHS QSFP-40G-LR4 40GBASE-LR4 chế độ bảo hành 12 tháng bạn ạ

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370