CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Huawei 02310RMB QSFP-40G-eSR4 Optical Transceiver

Module quang Huawei 02310RMB QSFP-40G-eSR4 40GBase-eSR4 Optical Transceiver QSFP+ 40G Multi-mode (850nm, 0.3km, MPO) (connecting to one QSFP+ or four SFP+)

✓ Mã sản phẩm: 02310RMB
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Huawei 02310RMB QSFP-40G-eSR4

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật:

Part number

02310RMB

Transceiver form factor

QSFP+

Transmission speed

40GE

Center wavelength (nm)

850

Standards compliance

40GBASE-eSR4 (non-standard)

Connector type

MPO/PC (8-strand or 12-strand, type B, female connector)

Applicable cable and maximum transmission distance

  • Multimode fiber (with modal bandwidth of 160 MHz*km and diameter of 62.5 μm): 0.026 km
  • Multimode fiber (OM1): 0.033 km
  • Multimode fiber (with modal bandwidth of 400 MHz*km and diameter of 50 μm): 0.066 km
  • Multimode fiber (OM2): 0.082 km
  • Multimode fiber (OM3): 0.3 km
  • Multimode fiber (OM4): 0.4 km

Modal bandwidth

-

Transmit power (dBm)

-7.6 to +0.5

Maximum receiver sensitivity (dBm)

-5.4

Overload power (dBm)

2.4

Extinction ratio (dB)

3.0

Operating temperature

0°C to 70°C (32°F to 158°F)

 

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: 02310RMB ?

Có 12 bình luận:
B
Ngô Gia Bảo
Module quang Huawei 02310RMB QSFP-40G-eSR4 40GBase-eSR4 cho báo giá bán buôn chuẩn nhé shop, giá ngon mua bán thường xuyên
1 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Huawei 02310RMB QSFP-40G-eSR4 40GBase-eSR4 đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

A
Lê Nguyễn Quỳnh Anh
Module quang Huawei 02310RMB QSFP-40G-eSR4 40GBase-eSR4 mua 20c giá đẹp nhé bạn
1 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá 20c Module quang Huawei 02310RMB QSFP-40G-eSR4 40GBase-eSR4 đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

N
Vũ Quỳnh Như
Module quang Huawei 02310RMB QSFP-40G-eSR4 40GBase-eSR4 gửi giá + phí ship Quảng Bình nhé admin
1 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Huawei 02310RMB QSFP-40G-eSR4 40GBase-eSR4  + phí ship Quảng Bình đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

N
Thái Thị Võ Nhân
Module quang Huawei 02310RMB QSFP-40G-eSR4 40GBase-eSR4 còn sẵn hàng không shop
1 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Huawei 02310RMB QSFP-40G-eSR4 40GBase-eSR4 còn sẵn hàng bạn nhé

T
Trần Việt Tiến
Module quang Huawei 02310RMB QSFP-40G-eSR4 40GBase-eSR4 gửi mình báo giá và ship chuẩn nhé
1 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Huawei 02310RMB QSFP-40G-eSR4 40GBase-eSR4 đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370