Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Thiết bị mạng: 0369 832 657 - 0862 323 559 Máy chủ Server: 0866 176 188 Purchase: 096 350 6565
Danh mục sản phẩm

Huawei 02310SNN SFP-10G-ZR Optical Transceiver

Module quang Huawei 02310SNN SFP-10G-ZR 10GBase-ZR Optical Transceiver SFP+ 10G Single-mode Module (1550nm, 80km, LC)

✓ Mã sản phẩm: 02310SNN
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Huawei 02310SNN SFP-10G-ZR

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật:

Module name

SFP-10G-ZR

Part Number

02310SNN

Model

SFP-10G-ZR

Connector type

LC

Optical fiber type

SMF

Working case temperature [°C(°F)]

0°C to 70°C (32°F to 158°F)

Transmission rate [bit/s]

10 Gbit/s

Target transmission distance [km]

Single-mode fiber: 80 km

Form factor

SFP+

Application standard

10GBASE-ZR

Center wavelength [nm]

1550 nm

Maximum Tx optical power [dBm]

4.0 dBm

Minimum Tx optical power [dBm]

0 dBm

Minimum extinction ratio [dB]

9 dB

Rx sensitivity [dBm]

-24.0 dBm

Overload power [dBm]

-7.0 dBm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: 02310SNN ?

Có 11 bình luận:
Q
Quán
Cho mình xin báo giá mã module quang 02310SNN số lượng 10c giá tốt nhất nhé.
P
Nam PhạmQuản trị viên

Cnttshop.vn đã gửi báo giá mã module quang 02310SNN giá tốt nhất qua mail cho anh rồi ạ, anh vui lòng check mail nhé.

H
Nguyễn Thị Kim Hương
Module quang Huawei 02310SNN SFP-10G-ZR còn hàng không ad
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Huawei 02310SNN SFP-10G-ZR còn hàng bạn nhé

H
Nguyễn Đức Huy
Module quang Huawei 02310SNN SFP-10G-ZR chế độ bảo hành thế nào bạn
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Huawei 02310SNN SFP-10G-ZR chế độ bảo hành 12 tháng nhé

B
Trần Lê Bách
Module quang Huawei 02310SNN SFP-10G-ZR mua 10c nhé shop
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Huawei 02310SNN SFP-10G-ZR đã được gửi vào mail, bạn check nhé

V
Lê Duy Hoàng Việt
Module quang Huawei 02310SNN SFP-10G-ZR cho báo giá vào mail nhé ad
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Huawei 02310SNN SFP-10G-ZR đã được gửi vào mail, bạn check nhé

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082