CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0967 415 023

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Huawei 02310YTB CFP-100G-SR10 High Speed Transceiver

Modlue quang Huawei 02310YTB CFP-100G-SR10 High Speed Transceiver CFP 100G Multimode Module (850nm,10*10G, 0.1km, MPO)

Mã sản phẩm: 02310YTB
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Huawei 02310YTB CFP-100G-SR10

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật:

Form factor

CFP

Part Number

02310YTB

Model

CFP-100G-SR10

Connector type

MPO/PC (24-strand, type B, female connector)

Optical fiber type

MMF

Type of the end face of the fiber ceramic ferrule

PC or UPC

Working case temperature [°C (°F)]

0°C to 70°C (32°F to 158°F)

Transmission rate [bit/s]

100Gbit/s

Target transmission distance [km]

Multimode fiber (OM2): 0.03 km

Multimode fiber (OM3): 0.1 km

Multimode fiber (OM4): 0.15 km

Module name

QSFP-100G-CWDM4-ISP

Application standard/Type

100GBASE-SR10

Center wavelength [nm]

850 nm

Maximum Tx optical power (AVG) [dBm]

2.4 dBm

Minimum Tx optical power (AVG) [dBm]

--7.6 dBm

Minimum extinction ratio [dBm]

3 dB

Rx sensitivity (OMA) [dBm]

-5.4 dBm

Overload power (AVG) [dBm]

2.4 dBm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #02310YTB ?

Có 10 bình luận:
N
Nguyễn Hồng Kim Nga
Modlue quang Huawei 02310YTB CFP-100G-SR10 High Speed Transceiver CFP 100G Multimode Module Gửi báo giá về Đà Nẵng nhé ad
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Modlue quang Huawei 02310YTB CFP-100G-SR10 High Speed Transceiver CFP 100G Multimode Module đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

S
Nguyễn Thị Ngọc Sinh
Modlue quang Huawei 02310YTB CFP-100G-SR10 High Speed Transceiver CFP 100G Multimode Module xin báo giá nhé shop
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Modlue quang Huawei 02310YTB CFP-100G-SR10 High Speed Transceiver CFP 100G Multimode Module đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

M
Nguyễn Phan Minh
Modlue quang Huawei 02310YTB CFP-100G-SR10 High Speed Transceiver CFP 100G Multimode Module còn hàng không bạn ơi
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Modlue quang Huawei 02310YTB CFP-100G-SR10 High Speed Transceiver CFP 100G Multimode Module còn hàng bạn nhé

T
Nguyễn Hoàng Duy Thảo
Modlue quang Huawei 02310YTB CFP-100G-SR10 High Speed Transceiver CFP 100G Multimode Module gửi mình giá đẹp, mua nhiều có ck không nhỉ
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Modlue quang Huawei 02310YTB CFP-100G-SR10 High Speed Transceiver CFP 100G Multimode Module đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

D
Đinh Xuân Việt Dũng
Modlue quang Huawei 02310YTB CFP-100G-SR10 High Speed Transceiver CFP 100G Multimode Module gửi giá tốt cho mình và ship về Thái Bình nhé.
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Modlue quang Huawei 02310YTB CFP-100G-SR10 High Speed Transceiver CFP 100G Multimode Module đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370