CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0967 415 023

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Huawei 02310YTD CFP-100G-LR4 High Speed Transceiver

Module quang Huawei 02310YTD CFP-100G-LR4 High Speed Transceiver CFP 100G Single-mode Module (1310nm band 4*25G, 10km, stright LC)

Mã sản phẩm: 02310YTD
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Huawei 02310YTD CFP-100G-LR4

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật:

Form factor

CFP

Part Number

02310YTD

Model

CFP-100G-LR4

Connector type

LC

Optical fiber type

SMF

Type of the end face of the fiber ceramic ferrule

PC or UPC

Working case temperature [°C (°F)]

0°C to 70°C (32°F to 158°F)

Transmission rate [bit/s]

100Gbit/s

Target transmission distance [km]

Single-mode fiber: 10 km

Module name

CFP-100G-LR4

Application standard/Type

100GBASE-LR4

Center wavelength [nm]

1295 nm, 1300 nm, 1304 nm, 1309 nm

Maximum Tx optical power (AVG) [dBm]

4.5 dBm

Minimum Tx optical power (AVG) [dBm]

-4.3 dBm

Minimum extinction ratio [dBm]

4 dB

Rx sensitivity (OMA) [dBm]

-8.6 dBm

Overload power (AVG) [dBm]

4.5 dBm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #02310YTD ?

Có 10 bình luận:
A
Hoàng Thị Kim Anh
Module quang Huawei 02310YTD CFP-100G-LR4 High Speed Transceiver xin giá bán chuẩn bạn nhé. Được giá, chiết khấu tốt mua dài
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Huawei 02310YTD CFP-100G-LR4 High Speed Transceiver đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

N
Đỗ Như Nguyệt
Module quang Huawei 02310YTD CFP-100G-LR4 High Speed Transceiver Gửi mình báo giá và ship chuẩn về THanh Hóa
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Huawei 02310YTD CFP-100G-LR4 High Speed Transceiver đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

H
Đỗ Thị Thúy Hiền
Module quang Huawei 02310YTD CFP-100G-LR4 High Speed Transceiver còn hàng trong kho không shop
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Huawei 02310YTD CFP-100G-LR4 High Speed Transceiver còn hàng trong kho bạn nhé

H
Nguyễn Thị Huyền
Module quang Huawei 02310YTD CFP-100G-LR4 High Speed Transceiver cho list giá sản phẩm nhé bạn
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Huawei 02310YTD CFP-100G-LR4 High Speed Transceiver  đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

A
Lê Phước An
Module quang Huawei 02310YTD CFP-100G-LR4 High Speed Transceiver còn hàng không cntt?
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Huawei 02310YTD CFP-100G-LR4 High Speed Transceiver còn hàng bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370