Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Huawei 02311AEM CFP2-100G-LR4 High Speed Transceiver

Module quang Huawei 02311AEM CFP2-100G-LR4 High Speed Transceiver,CFP2,100G,Single-mode Module(1310nm band,4*25G,10km,stright LC)

✓ Mã sản phẩm: 02311AEM
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Huawei 02311AEM CFP2-100G-LR4

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật:

Part number

02311AEM

Transceiver form factor

CFP2

Transmission speed

100GE

Center wavelength (nm)

1295, 1300, 1304, 1309

Standards compliance

100GBASE-LR4

Connector type

LC

Type of the end face of the fiber ceramic ferrule

 

Applicable cable and maximum transmission distance

Single-mode fiber (G.652) (with diameter of 9 μm): 10 km

Modal bandwidth

-

Transmit power (dBm)

-4.3 to +4.5

Maximum receiver sensitivity (dBm)

-10.6

Overload power (dBm)

4.5

Extinction ratio (dB)

≥ 4

Operating temperature

0°C to 70°C

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: 02311AEM ?

Có 11 bình luận:
H
Hoài
Cho mình xin báo giá mã module quang 02311AEM số lượng 10c giá tốt nhất nhé.
P
Nam PhạmQuản trị viên

Cnttshop.vn đã gửi báo giá mã module quang 02311AEM giá tốt nhất qua mail cho anh rồi ạ, anh vui lòng check mail nhé.

H
Phan Nhật Huy
Module quang Huawei 02311AEM CFP2-100G-LR4 High Speed Transceiver còn hàng không ad
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Huawei 02311AEM CFP2-100G-LR4 High Speed Transceiver còn hàng bạn ạ

H
Phạm Lê Diệu Huyền
Module quang Huawei 02311AEM CFP2-100G-LR4 High Speed Transceiver có đầu kết nối chuẩn gì
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Huawei 02311AEM CFP2-100G-LR4 High Speed Transceiver có đầu kết nối chuẩn LC bạn nhé

H
Trần Thu Hiền
Module quang Huawei 02311AEM CFP2-100G-LR4 High Speed Transceiver cho xin báo giá 10c
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Huawei 02311AEM CFP2-100G-LR4 High Speed Transceive  đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

D
Nguyễn Trí Dũng
Module quang Huawei 02311AEM CFP2-100G-LR4 High Speed Transceiver gửi giá tốt cho mình nhé, được giá mua nhiều
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Huawei 02311AEM CFP2-100G-LR4 High Speed Transceiver đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082