CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Huawei 02311DTR QSFP-40G-eSM4 Optical Transceiver

Module quang Huawei 02311DTR QSFP-40G-eSM4 40GBase-eSM4 Optical Transceiver QSFP+ 40G Single-mode Module (1310nm,10km,MPO) (connecting to one QSFP+ or four SFP+)

✓ Mã sản phẩm: 02311DTR
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Huawei 02311DTR QSFP-40G-eSM4

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật:

Part number

02311DTR

Transceiver form factor

QSFP+

Transmission speed

40GE

Center wavelength (nm)

1310

Standards compliance

40GBASE-eSM4 (non-standard)

Connector type

MPO/APC (8-strand or 12-strand, type B, female connector)

Type of the end face of the fiber ceramic ferrule

PC or UPC

Applicable cable and maximum transmission distance

Single-mode fiber: 10 km

Modal bandwidth

-

Transmit power (dBm)

-8.2 to +0.5

Maximum receiver sensitivity (dBm)

-12.6

Overload power (dBm)

0.5

Extinction ratio (dB)

3.5

Operating temperature

0°C to 70°C

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: 02311DTR ?

Có 11 bình luận:
T
Trần Vũ Thu Thúy
Module quang Huawei 02311DTR QSFP-40G-eSM4 gửi giá đẹp nhé bạn
9 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Huawei 02311DTR QSFP-40G-eSM4 đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

X
Phan Duy Xuân
Module quang Huawei 02311DTR QSFP-40G-eSM4 sẵn hàng không ad, mua SLL
9 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Huawei 02311DTR QSFP-40G-eSM4 sẵn hàng bạn nhé

H
Hà Huy Hoàng
Module quang Huawei 02311DTR QSFP-40G-eSM4 cho giá + ship về HCM
9 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Huawei 02311DTR QSFP-40G-eSM4  + ship về HCM đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

D
Trần Thị Hoàng Dung
Module quang Huawei 02311DTR QSFP-40G-eSM4 còn hàng không shop ơi
9 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Huawei 02311DTR QSFP-40G-eSM4 còn hàng bạn nhé

D
Lý Đường Đạo
Module quang Huawei 02311DTR QSFP-40G-eSM4 gửi mình giá đẹp mua 40 cái nhé
9 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá 40c Module quang Huawei 02311DTR QSFP-40G-eSM4 đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370