Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Huawei 02311FPA QSFP-40G-SR-BD Optical Transceiver

Module quang Huawei 02311FPA QSFP-40G-SR-BD 40GBase-BD Optical Transceiver QSFP+ 40G Multi-mode (850nm, 0.1km, LC)

✓ Mã sản phẩm: 02311FPA
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Huawei 02311FPA QSFP-40G-SR-BD

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật:

Module name

QSFP-40G-SR-BD

Part Number

02311FPA

Model

QSFP-40G-SR-BD

Connector type

LC

Optical fiber type

MMF

Working case temperature [°C(°F)]

10°C to 70°C (50°F to 158°F)

NOTICE:

Temporary interruption or packet loss may occur on ports of the switch if the operating temperature is below 10°C (50°F)

Transmission rate [bit/s]

40 Gbit/s

Target transmission distance [km]

Multimode fiber (OM3): 0.1 km

Multimode fiber (OM4): 0.15 km

Form factor

QSFP+

Application standard

40GBASE-BIDI (non-standard)

Center wavelength [nm]

850 nm, 900 nm

Maximum Tx optical power [dBm]

5 dBm

Minimum Tx optical power [dBm]

-4 dBm

Minimum extinction ratio [dB]

4.5 dB

Rx sensitivity [dBm]

-4.5 dBm

Overload power [dBm]

5 dBm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: 02311FPA ?

Có 12 bình luận:
D
Bảo Đại
Cho mình xin báo giá mã module quang 02311FPA số lượng 10c giá tốt nhất nhé.
P
Nam PhạmQuản trị viên

Cnttshop.vn đã gửi báo giá mã module quang 02311FPA giá tốt nhất qua mail cho anh rồi ạ, anh vui lòng check mail nhé.

L
Đào Lộc
Module quang Huawei 02311FPA QSFP-40G-SR-BD cho giá đẹp mua 20c nhé ad
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Huawei 02311FPA QSFP-40G-SR-BD  đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

B
Nguyễn Trọng Gia Bảo
Module quang Huawei 02311FPA QSFP-40G-SR-BD gửi mình báo giá và phí vận chuyển nhé ad
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Huawei 02311FPA QSFP-40G-SR-BD đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

U
Nguyễn Thu Uyên
Module quang Huawei 02311FPA QSFP-40G-SR-BD còn hàng không ad
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Huawei 02311FPA QSFP-40G-SR-BD còn hàng bạn ạ

B
Lê Thị Như Bình
Module quang Huawei 02311FPA QSFP-40G-SR-BD sản phẩm bảo hành bao tháng shop nhỉ
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Huawei 02311FPA QSFP-40G-SR-BD sản phẩm bảo hành 12 tháng bạn nhé

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082