CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Huawei 02311KNU QSFP28-100G-LR4 Optical Transceiver

Module quang Huawei 02311KNU QSFP28-100G-LR4 100GBase-LR4 Optical Transceiver QSFP28 100G Single-mode module (1310nm, 10km, LC)

✓ Mã sản phẩm: 02311KNU
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Huawei 02311KNU QSFP28-100G-LR4

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật:

Module name

QSFP28-100G-LR4

Part Number

02311KNU

Model

QSFP28-100G-LR4

Connector type

LC

Optical fiber type

SMF

Working case temperature [°C(°F)]

0°C to 70°C (32°F to 158°F)

Transmission rate [bit/s]

100 Gbit/s

Target transmission distance [km]

Single-mode fiber (G.652): 10 km

Form factor

QSFP28

Application standard

100GBASE-LR4

Center wavelength [nm]

1295 nm, 1300 nm, 1304 nm, 1309 nm

Maximum Tx optical power [dBm]

4.5 dBm

Minimum Tx optical power [dBm]

-4.3 dBm

Minimum Tx optical power (AVG) [dBm]

-6.5 dBm

Minimum extinction ratio [dBm]

3.5 dBm

Minimum extinction ratio [dB]

4 dB

Rx sensitivity [dBm]

-8.6 dBm

Overload power [dBm] 4.5 dBm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #02311KNU ?

Có 11 bình luận:
K
Nguyễn Văn Khánh
Module quang Huawei 02311KNU QSFP28-100G-LR4 100GBase-LR4 Optical Transceiver QSFP28 100G Single-mode module hàng còn trong kho không admin nhỉ
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Huawei 02311KNU QSFP28-100G-LR4 100GBase-LR4 Optical Transceiver QSFP28 100G Single-mode module hàng còn trong kho bạn nhé

N
Võ Thành Nhân
Module quang Huawei 02311KNU QSFP28-100G-LR4 100GBase-LR4 Optical Transceiver QSFP28 100G Single-mode module gửi mình báo giá đẹp nhé bạn
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Huawei 02311KNU QSFP28-100G-LR4 100GBase-LR4 Optical Transceiver QSFP28 100G Single-mode module đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

A
Lê Thị Ngọc Ánh
Module quang Huawei 02311KNU QSFP28-100G-LR4 100GBase-LR4 Optical Transceiver QSFP28 100G Single-mode module xin giá chuẩn nhé shop
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Huawei 02311KNU QSFP28-100G-LR4 100GBase-LR4 Optical Transceiver QSFP28 100G Single-mode module đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

B
Đỗ Hải Bình
Module quang Huawei 02311KNU QSFP28-100G-LR4 100GBase-LR4 Optical Transceiver QSFP28 100G Single-mode module cho xin báo giá bán lẻ bán buôn nhé
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá tốt cho Module quang Huawei 02311KNU QSFP28-100G-LR4 100GBase-LR4 Optical Transceiver QSFP28 100G Single-mode module đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

T
Trương Khánh Thùy
Module quang Huawei 02311KNU QSFP28-100G-LR4 100GBase-LR4 Optical Transceiver QSFP28 100G Single-mode module còn hàng trong kho không bác
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Huawei 02311KNU QSFP28-100G-LR4 100GBase-LR4 Optical Transceiver QSFP28 100G Single-mode module còn hàng trong kho bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370