CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Huawei 02311MPE SFP-25G-AOC-3M Active Optical Cable

Huawei 02311MPE SFP-25G-AOC-3M Active Optical Cable SFP28 25G (850nm 3m AOC)

✓ Mã sản phẩm: 02311MPE
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Huawei 02311MPE SFP-25G-AOC-3M

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật:

Model SFP-25G-AOC-3M
Version Support V200R001C00 and later versions
Length 3 m
Operating Wavelength 850 nm
Connector Type SFP28 connectors at both ends
Part Number 02311MPE
Operating Temperature 0°C to 70°C

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: 02311MPE ?

Có 14 bình luận:
D
Nguyễn Thị Mỹ Duyên
Huawei 02311MPE SFP-25G-AOC-3M mua 5 chiếc ship về Khương Trung nhé shop
8 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Huawei 02311MPE SFP-25G-AOC-3M đã được gửi vào mail. Bạn check nhé.

N
Hoàng Quỳnh Như
Huawei 02311MPE SFP-25G-AOC-3M chế độ bảo hành thế nào bạn
8 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Huawei 02311MPE SFP-25G-AOC-3M chế độ bảo hành 12 tháng bạn nhé

H
Hoàng Tiến Hưng
Huawei 02311MPE SFP-25G-AOC-3M mua 30c giá chuẩn admin
8 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá 30c Huawei 02311MPE SFP-25G-AOC-3M đã được gửi vào mail. Bạn check nhé.

G
Đỗ Hồng Gia Gia
Huawei 02311MPE SFP-25G-AOC-3M gửi mình báo giá nữa nhé bạn
8 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Huawei 02311MPE SFP-25G-AOC-3M đã được gửi vào mail. Bạn check nhé.

K
Nguyễn Võ Minh Khánh
Huawei 02311MPE SFP-25G-AOC-3M mua 20c với bạn ơi
8 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá 20c Huawei 02311MPE SFP-25G-AOC-3M đã được gửi vào mail. Bạn check nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370