CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Huawei 02311NCL CFP2-100G-ER4 High Speed Transceiver

Module quang Huawei 02311NCL CFP2-100G-ER4 High Speed Transceiver CFP2 100G Single-mode Module (1310nm, 4*25G, 40km, stright LC)

✓ Mã sản phẩm: 02311NCL
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Huawei 02311NCL CFP2-100G-ER4

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật:

Part number

02311NCL

Transceiver form factor

CFP2

Transmission speed

100GE

Center wavelength (nm)

1310 nm band

Standards compliance

100GBASE-ER4

Connector type

LC

Type of the end face of the fiber ceramic ferrule

-

Applicable cable and maximum transmission distance

Single-mode fiber (G.652) (with diameter of 9 μm): 40 km

Modal bandwidth

-

Transmit power (dBm)

-2.9 to +2.9

Maximum receiver sensitivity (dBm)

-21.4

Overload power (dBm)

4.5

Extinction ratio (dB)

≥ 8

Operating temperature

0°C to 70°C

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #02311NCL ?

Có 11 bình luận:
L
Mai Xuân Đại Lợi
Module quang Huawei 02311NCL CFP2-100G-ER4 High Speed Transceiver CFP2 100G Single-mode Module gửi báo giá và phí ship tốt cho mình nhé
6 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Huawei 02311NCL CFP2-100G-ER4 High Speed Transceiver CFP2 100G Single-mode Module đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

H
Nguyễn Thị Thanh Hậu
Module quang Huawei 02311NCL CFP2-100G-ER4 High Speed Transceiver CFP2 100G Single-mode Module xin giá chuẩn nhé ad
6 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Huawei 02311NCL CFP2-100G-ER4 High Speed Transceiver CFP2 100G Single-mode Module đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

T
Trần Công Thành
Module quang Huawei 02311NCL CFP2-100G-ER4 High Speed Transceiver CFP2 100G Single-mode Module còn hàng trong kho không bạn
6 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Huawei 02311NCL CFP2-100G-ER4 High Speed Transceiver CFP2 100G Single-mode Module còn hàng trong kho  bạn nhé

T
Nguyễn Châu Anh Tú
Module quang Huawei 02311NCL CFP2-100G-ER4 High Speed Transceiver CFP2 100G Single-mode Module hoạt động được môi trường bao độ
6 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Huawei 02311NCL CFP2-100G-ER4 High Speed Transceiver CFP2 100G Single-mode Module hoạt động được môi trường 0°C to 70°C bạn nhé

T
Nguyễn Duy Tráng
Module quang Huawei 02311NCL CFP2-100G-ER4 High Speed Transceiver CFP2 100G Single-mode Module mua 30 chiếc giá bao nhiêu shop
6 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá 30 chiếc Module quang Huawei 02311NCL CFP2-100G-ER4 High Speed Transceiver CFP2 100G Single-mode Module đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370