CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Huawei 02311PQT SFP-10G-AOC-7M Active Optical Cable

Huawei 02311PQT SFP-10G-AOC-7M Active Optical Cable SFP+ 10G (850nm 7m AOC)

✓ Mã sản phẩm: 02311PQT
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Huawei 02311PQT SFP-10G-AOC-7M

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật:

Part Number

02311PQT

Model

SFP-10G-AOC-7M

Connector Type

SFP+ connectors at both ends

Length

7 m

Operating Wavelength

850 nm

Operating Temperature

0°C to 70°C (32°F to 158°F)

SFP+ connectors at both ends

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: 02311PQT ?

Có 11 bình luận:
V
Huỳnh Tấn Vũ
Huawei 02311PQT SFP-10G-AOC-7M Active Optical Cable còn hàng tồn không bạn, gửi báo giá vào mail cho mình nhé
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Huawei 02311PQT SFP-10G-AOC-7M Active Optical Cable đã được gửi vào mail. Bạn check nhé.

N
Nguyễn Hoàng Linh Nhi
Huawei 02311PQT SFP-10G-AOC-7M Active Optical Cable mua 10c nhé shop
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá tốt cho 10c Huawei 02311PQT SFP-10G-AOC-7M Active Optical Cable đã được gửi vào mail. Bạn check nhé.

G
Trần Thị Thanh Giang
Huawei 02311PQT SFP-10G-AOC-7M Active Optical Cable cho giá tốt nhé ad
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Huawei 02311PQT SFP-10G-AOC-7M Active Optical Cable đã được gửi vào mail. Bạn check nhé.

K
Nguyễn Tuấn Kiệt
Huawei 02311PQT SFP-10G-AOC-7M Active Optical Cable gửi báo giá và phí ship bạn ui
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Huawei 02311PQT SFP-10G-AOC-7M Active Optical Cable đã được gửi vào mail. Bạn check nhé.

D
Nguyễn Tiến Duật
Huawei 02311PQT SFP-10G-AOC-7M Active Optical Cable chế độ bào hành tốt không bạn
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Huawei 02311PQT SFP-10G-AOC-7M Active Optical Cable chế độ bào hành cực tốt, 12 tháng bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370