CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Huawei 02311PUU QSFP-40G-SDLC-PAM Optical Transceiver

Module quang Huawei 02311PUU QSFP-40G-SDLC-PAM 40GBase-SDLC Optical Transceiver QSFP+ 40G Multi-mode (850nm,PAM4, 0.1km-OM3, 0.15km-OM4 LC)

✓ Mã sản phẩm: 02311PUU
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Huawei 02311PUU QSFP-40G-SDLC-PAM

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật:

Module name

QSFP-40G-SDLC-PAM

Part Number

02311PUU

Model

QSFP-40G-SDLC-PAM

Connector type

LC

Optical fiber type

MMF

Working case temperature [°C(°F)]

0°C to 70°C (32°F to 158°F)

Transmission rate [bit/s]

40 Gbit/s

Target transmission distance [km]

Multimode fiber (OM3): 100 m

Multimode fiber (OM4): 150 m

Form factor

QSFP+

Application standard

40GBASE-PAM4 (non-standard)

Center wavelength [nm]

850 nm

Maximum Tx optical power [dBm]

2.4 dBm

Minimum Tx optical power [dBm]

-2.5 dBm

Minimum extinction ratio [dB]

3 dB

Rx sensitivity [dBm]

-8.0 dBm

Overload power [dBm]

2.4 dBm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: 02311PUU ?

Có 11 bình luận:
A
Hoàng Việt Anh
Module quang Huawei 02311PUU QSFP-40G-SDLC-PAM cho báo giá bán lẻ chuẩn nhé shop
2 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Huawei 02311PUU QSFP-40G-SDLC-PAM đã được gửi vào mail. Bạn check nhé.

H
Phan Thị Ngọc Hoa
Module quang Huawei 02311PUU QSFP-40G-SDLC-PAM còn sẵn hàng không shop
2 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Huawei 02311PUU QSFP-40G-SDLC-PAM hiện sẵn hàng trong kho bạn nhé

T
Nguyễn Ngọc Quỳnh Trâm
Module quang Huawei 02311PUU QSFP-40G-SDLC-PAM cho xin giá đẹp mua sll nhé
2 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá tốt cho số lượng lớn Module quang Huawei 02311PUU QSFP-40G-SDLC-PAM đã được gửi vào mail. Bạn check nhé.

L
Vũ Thị Khánh Linh
Module quang Huawei 02311PUU QSFP-40G-SDLC-PAM hàng này bảo hành mấy tháng ad nhỉ
2 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Huawei 02311PUU QSFP-40G-SDLC-PAM hàng này bảo hành12 tháng bạn ạ

N
Trương Anh Nguyên
Module quang Huawei 02311PUU QSFP-40G-SDLC-PAM còn hàng trong kho không bạn
2 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Huawei 02311PUU QSFP-40G-SDLC-PAM còn hàng trong kho rất nhiều bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370