CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0967 415 023

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Huawei 02311QUK QSFP-100G-SWDM4 Optical Transceiver

Module quang Huawei 02311QUK QSFP-100G-SWDM4 100GBase-SWDM4 Optical Transceiver QSFP2 100GE Multi-mode Module (850nm, 0.075km -OM3, 0.1km -OM4, LC) 

Mã sản phẩm: 02311QUK
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Huawei 02311QUK QSFP-100G-SWDM4

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật:

Part number

02311QUK

Transceiver form factor

QSFP28

Transmission speed

100GE

Center wavelength (nm)

850

Standards compliance

100G-SWDM4

Connector type

LC

Type of the end face of the fiber ceramic ferrule

PC or UPC

Applicable cable and maximum transmission distance

  • Multimode fiber (OM3) (with diameter of 50 μm): 75 m

  • Multimode fiber (OM4) (with diameter of 50 μm): 100 m

Modal bandwidth

  • Multimode fiber (OM3): 2000 MHz*km

  • Multimode fiber (OM4): 4700 MHz*km

Transmit power (dBm)

-7.5 to +3.4

Maximum receiver sensitivity (dBm)

-10.5

Overload power (dBm)

2.4

Extinction ratio (dB)

≥ 2

Operating temperature

0°C to 70°C

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #02311QUK ?

Có 10 bình luận:
H
Nguyễn Huy Hưng
Module quang Huawei 02311QUK QSFP-100G-SWDM4 100GBase-SWDM4 Optical Transceiver QSFP2 100GE Multi-mode cho giá buôn tốt nhé bạn.
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá tốt cho  Module quang Huawei 02311QUK QSFP-100G-SWDM4 100GBase-SWDM4 Optical Transceiver QSFP2 100GE Multi-mode đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

M
Vũ Thị Ngọc Mai
Module quang Huawei 02311QUK QSFP-100G-SWDM4 100GBase-SWDM4 Optical Transceiver QSFP2 100GE Multi-mode xin báo giá + vận chuyển Hải Phòng nhé
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá tốt cho Module quang Huawei 02311QUK QSFP-100G-SWDM4 100GBase-SWDM4 Optical Transceiver QSFP2 100GE Multi-mode đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

G
Diệp Tử Gia
Module quang Huawei 02311QUK QSFP-100G-SWDM4 100GBase-SWDM4 Optical Transceiver QSFP2 100GE Multi-mode hoạt động được trong môi trường nhiệt độ bao nhiêu
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Huawei 02311QUK QSFP-100G-SWDM4 100GBase-SWDM4 Optical Transceiver QSFP2 100GE Multi-mode hoạt động được trong môi trường nhiệt độ 0°C to 70°C bạn nhé

Q
Trịnh Anh Quân
Module quang Huawei 02311QUK QSFP-100G-SWDM4 100GBase-SWDM4 Optical Transceiver QSFP2 100GE Multi-mode có kết nối chuẩn gì
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Huawei 02311QUK QSFP-100G-SWDM4 100GBase-SWDM4 Optical Transceiver QSFP2 100GE Multi-mode có kết nối chuẩn LC bạn nhé

L
Nguyễn Thị Thùy Linh
Module quang Huawei 02311QUK QSFP-100G-SWDM4 100GBase-SWDM4 Optical Transceiver QSFP2 100GE Multi-mode chế độ bảo hành thế nào
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Huawei 02311QUK QSFP-100G-SWDM4 100GBase-SWDM4 Optical Transceiver QSFP2 100GE Multi-mode bảo hành 12 tháng bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370