Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0979 925 386

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Huawei 02311YJH SFP-25G-AOC-5M-A Active Optical Cable

Huawei 02311YJH SFP-25G-AOC-5M-A Active Optical Cable SFP28 25G (850nm 5m AOC Aqua)

✓ Mã sản phẩm: 02311YJH
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Huawei 02311YJH SFP-25G-AOC-5M-A

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật:

Part Number 02311YJH
Model SFP-25G-AOC-5M-A
Connector Type SFP28 connectors at both ends
Length 5 m
Operating Wavelength 850 nm
Operating Temperature 0°C to 70°C (32°F to 158°F)

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: 02311YJH ?

Có 12 bình luận:
L
Lâm
Cho mình xin báo giá mã cable AOC 02311YJH số lượng 10c giá tốt nhất nhé.
P
Nam PhạmQuản trị viên

Cnttshop.vn đã gửi báo giá mã cable AOC 02311YJH giá tốt nhất qua mail cho anh rồi ạ, anh vui lòng check mail nhé.

L
Nguyễn Thế Lộc
Huawei 02311YJH SFP-25G-AOC-5M-A Active còn hàng trong kho không ad
T
Võ ThanhQuản trị viên

Huawei 02311YJH SFP-25G-AOC-5M-A Active còn hàng bạn nhé

N
Lê Ngọc Nguyên Ngân
Huawei 02311YJH SFP-25G-AOC-5M-A Active báo giá gửi mình nhé
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Huawei 02311YJH SFP-25G-AOC-5M-A Active đã được gửi vào mail. Bạn check nhé.

N
Huỳnh Trọng Nghĩa
Huawei 02311YJH SFP-25G-AOC-5M-A Active xin báo giá và ship nhé shop
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Huawei 02311YJH SFP-25G-AOC-5M-A Active đã được gửi vào mail. Bạn check nhé.

K
Trần Hoàng Đức Khoa
Huawei 02311YJH SFP-25G-AOC-5M-A Active cho báo giá chuẩn với shop
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Huawei 02311YJH SFP-25G-AOC-5M-A Active đã được gửi vào mail. Bạn check nhé.

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082