Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Huawei 02311YJP SFP-25G-AOC-20M-A Active Optical Cable

Huawei 02311YJP SFP-25G-AOC-20M-A Active Optical Cable SFP28 25G (850nm 20m AOC Aqua)

✓ Mã sản phẩm: 02311YJP
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Huawei 02311YJP SFP-25G-AOC-20M-A

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật:

Part Number

02311YJP

Model

SFP-25G-AOC-20M-A

Connector Type

SFP28 connectors at both ends

Length

20 m

Operating Wavelength

850 nm

Operating Temperature

0°C to 70°C (32°F to 158°F)

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: 02311YJP ?

Có 12 bình luận:
D
Đức
Cho mình xin báo giá mã cable AOC 02311YJP số lượng 10c giá tốt nhất nhé.
P
Nam PhạmQuản trị viên

Cnttshop.vn đã gửi báo giá mã cable AOC 02311YJP giá tốt nhất qua mail cho anh rồi ạ, anh vui lòng check mail nhé.

N
Vũ Ngọc Hạnh Nhi
Cable Huawei 02311YJP SFP-25G-AOC-20M-A Active Optical gửi mình báo giá nhé shop
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Cable Huawei 02311YJP SFP-25G-AOC-20M-A Active Optical đã được gửi vào mail, bạn check nhé

T
Nguyễn Duy Thăng
Cable Huawei 02311YJP SFP-25G-AOC-20M-A Active Optical cho giá tốt nhé bạn
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Cable Huawei 02311YJP SFP-25G-AOC-20M-A Active Optical đã được gửi vào mail, bạn check nhé

A
Nguyễn Ngọc Trâm Anh
Cable Huawei 02311YJP SFP-25G-AOC-20M-A Active Optical mua 10 chiếc giá chuẩn
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Cable Huawei 02311YJP SFP-25G-AOC-20M-A Active Optical đã được gửi vào mail, bạn check nhé

A
Nguyễn Ngọc Trâm Anh
Cable Huawei 02311YJP SFP-25G-AOC-20M-A Active Optical mua 10 chiếc giá chuẩn
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Cable Huawei 02311YJP SFP-25G-AOC-20M-A Active Optical đã được gửi vào mail, bạn check nhé

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082